มือเปิดประตูด้านนอกหักครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย mammosxtt, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mammosxtt

mammosxtt New Member Member

34
    2
    0
    มือเปิดประตูด้านนอกหักครับ พี่น้อง เซ็งเป็ดเสียงตังค์ค่ามือเปิด+ค่าทำสีอีกต่างหาก..แย่จัง ไปเบิกศูนย์มาครับ มือเปิดประตูด้านนอกราคา 14xx บาทครับ(อุปกรณ์ด้านนอกอย่างเดียวไม่รวมด้านใน ) แพงจัง เด๋วต้องเอาไปทำสีอีก :cry:

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่บอกก่อนครับ พอดีมีอยู่ซะด้วย สิ

3. ooTToo

ooTToo New Member Member

73
    1
    0
    ผมก็เคยเป็นครับ ...... งงเหมือนกัน ว่าเกิดได้ไง

4. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    เหมือนกันเลยครับของผมก็หักครับ มันหักด้านข้าง เคยเช็คกับศูนย์แล้ว 2500 รวมหมด ทิ้งรถไว้สามวัน
    สรุป ก็เลยทิ้งไว้อย่างนั้นแหละ เพราะว่าหักฝั่งคนนั่ง :p (ปกตินั่งคนเดียว อยู่แล้ว)
    ไว้รอมีงบก่อน ค่อยทำ ^^

5. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    ซื้อเชียงกงมาคะ 400 ค่าทำสี500

6. mammosxtt

mammosxtt New Member Member

34
    2
    0
    ครับ หักข้างซ้ายเหมือนกันครับ ง่ะ เซ็งเลย สั่งศูนย์ไปแล้วด้วยไม่งั้นเอากับเพื่อนๆ หรือเซียงกงดีกว่า แย่จัง

7. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ขอบคุณครับ
    ราคาแค่นี้พอไหวครับ ไม่ทราบว่าซื้อจากเซียงกงไหนครับ?บางนาป่าว? ทำสีร้านไหนอ่ะครับ?

8. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    บางนาคะ พอดีทำสีแถวบ้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้