เกี่ยวกับเกียร์ ES ควรอ่านน่ากลัวครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย aeees, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aeees

aeees New Member Member

27
    3
    0
    ไม่รู้จริงหรือเปล่าลองอ่านดูครับน่ากลัวจัง

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,7268.0.html

2. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    ต้องระวังกันด้วย.....................

3. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    ศูนย์ที่เค้าว่ามันอยู่ตรงไหนนะ แล้วศูนย์ไหนดีๆใครรู้บ้าง?

4. ใช้ ES เหมือนกันครับ
    อ่านเวบนี้มานานแล้วด้วย
    อ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกรับไม่ได้อย่างแรง
    ทำไมศูนย์ฮอนด้ามันโขกสับอะไรอย่างนี้
    สงสัยว่ามันยังมีศูนย์ออนด้าไหนที่มันยังมีความดีเหลืออยู่บ้าง ไม่ได้เข้าศูนย์มาปีกว่าแล้ว
    มีเรื่องมาครับ
    อยากทราบว่า
    เราๆในฐานะที่เป็นผู้บริโภคคนนึง การที่โดนโขกสับแบบนี้ เราสามารถทำอะไรกับศูนย์ได้มั่งมั้ย
    ไม่ใช่ให้มันมามองเราเหมือนเป็นควายไปให้มันหลอกอยู่ได้
    เสียความรู้สึกกับศูนย์ฮอนด้ามามากแล้ว

5. SuNsHirO !!

SuNsHirO !! New Member Member

62
    5
    0
    น่ากลัวจัง

6. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ผมถึงชอบเกียร์ธรรมดารักลำบากหน่อย..ซ่อมบำรุง
    ง่ายถูกกว่าแน่..แต่เป็นช่างไม่น่าประเมินอะไรคร่าว ๆ
    ทำไม่ได้หรือไม่ได้ทำกันแน่จ๊ะ..0 HONDA

7. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ดูดีๆๆๆน่ะครับ...
    ระวัง...!!

8. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไม่น่าทำกันเลย ศูนย์หน๋อศูนย์

9. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
  10. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    ขออย่าให้โดนมั่งเลย >"<

11. 69ers

69ers New Member Member

10
    0
    0
    ขออย่าเจอแบบนี้เลยเรา

12. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เสียชื่อหมดเลย 0 Honda

13. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    ศูนย์ฮอนด้าก้อประมาณนี้เหละครับไม่เปิดดูหรอกครับใช้เสียบที่กล่องแล้ว
    ดูอาการที่แจ้งครับไม่ค่อยจะรื้อดูกันหรอกครับเสียเวลาเขากันเอาเป็นว่าถ้า
    เข้าศูนย์แล้วแพงไปมาเสี่ยงทำข้างนอกดีกว่าครับพี่น้องขนาดแฟนผมลุงเป็น
    หุ้นส่วนในศูนย์ฮอนด้ายังไม่ได้ราคาถูกสักเท่าไรเลยครับอาศัยรู้จักกับช่าง
    ถามอาการแล้วแนะนำวิธีเอาครับ
    (ปล.ครับหัวหน้าช่างฮอนด้าเขาเคยบอกผมมาว่าเกียร์ออโต้รุ่นเราคลัชม่าย
    ค่อยดีเขาให้ระวังเรื่องน้ำมันเกียร์นะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้