เพื่อนๆ ขับไปจอดที่ไหน ระวังโดน "กรีด" รถด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ล่าสุดผมเอารถไปจอดไว้ข้างๆ ตึกที่ทำงาน เพราะใต้ตึกไม่มีที่จอดรถ (ที่จอดเต็ม)

พอลงมาที่รถอีกที ปรากฏว่าโดนไป 7-8 รอย แล้วครับ คาดว่าคงโดนข้อหาหมั่นไส้ เนื่องจากไม่เคยมีเรื่องกับใครแถวนั้นเลย

สรุปว่าโดนค่าซ่อมไปเกือบหมื่น ทำสี 3 ชิ้นเลย :cry:

อยากฝากมาเตือนเพื่อนๆ MR2 นะครับ จอดรถระวังกันด้วยนะครับ พยายามอย่าจอดไกลหูไกลตาครับ :sad:

แก้ไขล่าสุด: 9 กันยายน 2008
  1. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    ขอบคุณที่เตือนกันครับผม เพื่อนๆ ระวังกันด้วยนะครับ รถสวยย่อมมีพวก...อิจฉา

2. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    กำดันเกิดมามีรถสวย

บุคคลทั่วไป. ถูกใจสิ่งนี้
  3. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    เจ็บใจเเทนครับ พวกเอี้ยนี่เอี้ยจิงๆครับ

4. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เลวอ่ะ
    ทำแล้วรู้สึกดีอะไรวะ แง่งง..

5. sw20_turbo

sw20_turbo New Member Member

28
    2
    0
    ทำใจครับ เคยโดนแว๊นแถวลาดพร้าว101 กรีดเหมือนกัน ตอนแรกเห็นมันจอดรถข้างๆรถผม พอเดินไปดู
    เจอรอยเลยครับ โชคดีตามตัวเจอ ตอนนี้มันคงไม่กล้ากรีดรถใครไปอีกนานครับ

บุคคลทั่วไป. ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้