ไฟท้ายขาวแดง 96 แท้ / ก็อป ใส่แล้วแตกต่างกันแค่ไหน ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tit_satit, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    ถามเพื่อน ๆ ที่ใส่ไฟท้ายขาวแดง 96 อยู่ครับว่า ความแตกต่างของโคมไฟท้ายระหว่างของแท้ กับ ของก็อป มันเป็นยังไง สวยเนียนเหมือนกันมั้ย ขอบคุณครับ

2. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ความเนียนต่างกันไม่มากเท่าไหร่ แต่ความทนทานต่างกันเยอะคับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยเนียนเเตกต่างกันครับ ราคา ต่างกันด้วย

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ราคาของก๊อปมือหนึ่ง ใกล้เคียง ของแท้มือสองครับ

ถ้าจะเล่นให้คุ้ม ก็ต้อง ของก๊อป มือสองครับ

กลางคืน ดูรู้เลย เพราะแสงที่กระจายออกมา ต่างกันครับ

5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    99999

แต่ผมว่าของ ก๊อบก็สวยนะครับ เกล็ดเยอะดีด้วย
    ลองดูของตัว 99 แท้กับก๊อบ น่าจะลักษณะเดียวกับ 96

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้