ภัยที่มาจากน้ำท่วม ระวังให้ดี......จะมีแขกมาหา

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย p_sutipoj, 5 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ใช่ตัวเหี้ยหรือป่าวครับ........... เห็นไม่ถนัด..........กรั่กๆๆ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ไม่ว่าตัวอะไรก็ระวังๆ กันหน่อยนะ

2. TANdragon

TANdragon New Member Member

142
    0
    0
    อ๋อเพื่อนผมเอง เขามาหาที่บ้าน ผมไม่อยากเจอ เลยหนีไปหลบ อยู่บนหลังคา ( ก็ระวังนะครับฝนตกน้ำท่วม เขาอาจจะมาหาคุณ )

3. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    นอนอยู่ดีๆมีตัวไรมานอนด้วยก้อม่ายรุหน้ากลัว 555+

4. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    โห............จับกินเลยตัวใหญ่ดี 5555+

T.Race ถูกใจสิ่งนี้
  5. TANdragon

142
    0
    0
    เอาเลย แบ่งบ้างนะ อยาลองกินดูเขาว่าอร่อย

6. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    ผมว่าไอเข้เลยหล่ะครับ

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    แล้วใครจะเป็นคนจับมันล่ะ เค้าว่ามันแพ้เชือกกล้วยจริงหรือป่าว ใครมีฟามรู้บ้าง คิคิ

8. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    เชือกกล้วยนั่นมันงูเหลือมไม่ใช่หรอ

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เดี่ยวผมจัดให้ เพราะ..ผมเป็น"ไกรทอง " อิ อิ

10. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    น้าเอ๋โดนกัดไปไม่มีคัยช่วยนะ
    สภาพอย่างนี้แม่งกัดตายเลยนะน้า
    ผมว่าให้พี่นะมาจับดีกว่า เค้าเด็กอัมพวา น่าจะคุ้นเคย
    ตกลงจระเข้ใช่ป่ะ ยัง งงๆ

11. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เคยเหนที่ฟาร์มไอเข้ เค้าเอาเนื้อมัน มาย่างขายอ่า

12. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ไอ้ เข้ อิอิ

13. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    อ้าวตกลงจระเข้เหรอ

14. จับทำเป็นอาหารเลยครับ

15. vigo1jzgte

vigo1jzgte New Member Member

19
    2
    0
    พระเจ้าช่วยกล้วยทอด

หลุดมาจากไหนเนี่ย ตัวเบ้อเริ่มเลย โหเมื่อวานพึ่งลงไปเล่นน้ำในคลองมา ถ้ามาเปิดดูก่อนคงไม่กล้าเล่นแน่เลย อิอิอิ หวังว่าคงจับตัวได้แล้วนะครับ ถ้ายังจับไม่ได้ชาวบ้านริมคลองคงนอนฝันถึงไอ้เข้ทุกคืนแน่ 555

16. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    น่ากลัวสุดๆ

แค่เจอจิ้งจกก็กลัวจะตายแว้ว

เจอตัวนี้เข้าไปช็อคขี้แตกแน่เลย

17. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    โลเป็นพันนะเนี่ย ไปถ่ายมาจากไหนเนี่ย ถ้าเป็นเราเจอแบบนี้ช็อคแน่เลย ตัวเบ้อเร้อเลย

18. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    เห็นแล้วนึกถึง กระเป๋า รองเท้า เข็มขัด...

19. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ขอส่วนหางแล้วกัน...เอาไปขาย...โลหลายร้อยเลย...อิอิ

ไม่งั้นก็เอามาทำผัดเผ็ด..แจกพี่น้อง...กินกัน

กรีนทรี...กะ...เนื้อไอ้เข้....น่าหร่อยยย

20. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    เอาไปยกรถได้ป่าว พี่เจี๊ยบ คิๆ

Reloaded ถูกใจสิ่งนี้
  21. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    จรเข้....แน่ๆ บ้านใครน่ะ

อยู่กันตรบหรือเปล่าไม่รู้

22. TANdragon

142
    0
    0
    เหมือนมันมองหาใครซักคน

23. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ดูแล้วมันน่าจะเชื่องนะครับ คงไม่ดุเท่าร็อทไวเลอร์หรอกครับ....

24. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    มอมเหล้า เลย เพ่ เหดียวก็เป็นเพื่อนกัน
    เอ....................... หรือว่า แม่เป็นไอ้เข้ จะทำไง กรูก็หนีอะเด่ะ (มุขใน จากสายล่อฟ้าอิอิ)

25. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    มันกัดทีเดียว...ขาด..สองท่อนเลยเน้อออ..พี่น้อง

26. TANdragon

142
    0
    0
    ขาดสอง หรือไม่เหลือซาก

27. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    เคี้ยวกรุป กรุป กรุป...

28. เอาหนังไปทำกระเป๋า เลยพี่ .....เอ แล้วว่าแต่ใครจะจับมันอ่ะ แต่ผมว่าตัวมันยังไม่ค่อยใหญ่เท่าไหร่น๊า น่าลอง......อิ อิ

29. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ความคิดดีนะ ฝากระโปรงลายหลังจระเข้า.........สุดติ่งกว่า ลายเคฟล่าอีก .5555555555

30. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    งั้นพี่เจี๊ยบไปจับ เหดียวผม เอาเทียนแหวกน้ำ ไปให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้