ทำประกันภัย ชั้น 3 บริษัทไหนดีคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ball_NV, 16 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball_NV

ball_NV New Member Member

12
    2
    0
    ขอถามหน่อยคับว่าทำประกันภัย บริษัทไหนดีคับ เคลมง่าย ทันใจ รถผมจะหมดสิ้นเดือนนี้คับช่วยผมตัดสิ้นใจหน่อย ผมทำของ ธนชาต มาแล้ว ชั้น 2 เลยจะเปลี่ยนเป็นชั้น 3 นะคับ มีบริษัทไหนแนะนำคับเบี้ยประกันเป็นไงบ้าง เพื่อนๆ พี่ๆ ใช้ของที่ไหนกันบ้างคับ บอกด่วน และถ้าเราจะเปลี่ยนเราต้องแจกที่เดิมป่าวคับ และที่ใหม่ใช้หลักฐานอะไรบ้างคับ ช่วยตอบทีคับ พอดีสิ้นเดือนจะกลับบ้านที่อุบลด้วย และอู่เคลมรองรับบริษัทไหนเยอะคับ ขอบคุณล่วงหน้านะคับ ผมอยู่แถว ตลิ่นชันนะคับ

2. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    วิริยะ จ้า 3+

3. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    ไทยพาณิชย์สามัคคีประกันภัย
    คุ้มค่าอุ่นใจ คุ้มครอง 150,000
    เบี้ย 7800
    โทร 02 555 9100

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    อย่าทำของเอเซียนะครับจ่ายยากมากๆครับ

5. Wingroad#369

Wingroad#369 Guest

0
    0
    0
    บ้านเดียวกัน

เป็นคนอุบลใช่ไหมครับ ผมก็คนอุบลนะบ้านอยู่ใกล้กองบิน 21 ใช้เอ็นวีเหมือนกัน (Wingroad ปี02) ทำงานอยู่ชลบุรี

6. ball_NV

ball_NV New Member Member

12
    2
    0
    ใช่คับคนอุบล บ้านอยู้แถว โรงบาลศรีมหาโพธิ์คับ ทำงานอยู่ตลิ่งชันคับ ชื่อบอลคับ และขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคับ ใครมีอะไรอยากแนะนำเชิญนะคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้