มือใหม่รายงานตัวคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRA_GT, 18 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRA_GT

MIRA_GT New Member Member

2
    0
    0
    มีนัดรวมตัวกันไหมคับ อยากเข้าคลับด้วย

รถผมสีแดง N/A เครื่อง 1300 Bo นิดๆ

ไว้ว่างๆจะลงรูปหั้ยดู

ผมอยู่แถวรามอินทรา กม.2

อยากทราบว่ารถมันวิ่งหมด160ทำไงดี

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

วันอาทิที่ 26 นี่ครับ มี นัดกันที่สนาม พีระ ครับ

3. MIRA_GT

MIRA_GT New Member Member

2
    0
    0

ไปไกลจัง

4. kamikaze_ho

239
    0
    0
  5. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    ถ้าวิ่งหมด 160 ถอดสายไมล์ออกแล้วต่อ speedmeter แทน

6. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ถ้าวิ่งหมด 160 แล้วทำยังไง

เป็น....ผม.......ผม`ถอน คันเร่งครับ น้ำมันแพง T-T

ล้อเล่นครับ แหะๆๆ

7. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    หมด 160 เลยหรอคับ ^^

ผมยังวิ่งไม่ถึงเลย 555

ไปมีตติ้งให้ได้นะคร๊าบ ^^

8. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    แล้วตกลงมัน NA หรือ Bo ละครับเนี่ยะ

ช่วงนี้ Daihatsu Club กำลังหมกมุ่นกับการไปแข่งที่พีระครับ
    ทำให้ถือเป็นการจัดมี๊ตติ้งไปในตัว เลยไม่ค่อยมีมี๊ตติ้งย่อยในกรุงเทพซักเท่าไหร่
    ถ้ายังไม่เคยไปพีระ แล้วสนใจไปวิ่งพีระด้วยกัน หรือไปร่วมชมการแข่งขันก็เชิญได้เลยนะครับ
    แต่ถ้าไม่สะดวก อยากเจอเพื่อนๆหลายๆคนก็ลองแวะๆเข้าไปเจอได้ที่ Daihatsu Work Shop ที่บางนา
    บ้านของประธานคลับ เพราะคืนก่อนแข่งส่วนมากก็จะไปรวมหัวทำรถ ตรวจความพร้อมกันที่นั่น
    เราไปพีระกันเช้าวันที่ 26 คงไปช่วยกันทำรถกันประมาณเย็นๆวันที่ 25 จนถึงค่ำเลย

9. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    รูปไมล์นั่นน่าจะของนัสอ่ะม้างเหอะๆแต่ในคลับก็วิ่งกันแบบนั้นหลายคันนี่นะเฮอๆ

10. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    เมื่อไรจะวิ่งได้ขนาดนั้นบ้างนะ

เกิน 120 ก็สั่นทั้งตัวแล้ว.....

ยิ่งเปลี่ยนยางใหม่มา ล้อ โตขึ้นเป็นกองเลยวิ่งได้แค่ 100 เดียวก็เสียวแล้ว

ยางมันถูกต้องทำใจ.......ผ่อน aeon นะเนี่ย...(ขนาดถูกๆนะ)

แล้วจะมีตังไปแข่งไหมเนี่ย..........เฮ้อ.อ.อ.อ.

11. kamikaze_ho

239
    0
    0

ผมเอามาจาก youtube ครับ อิอิ

เปงรถมาเล มั้ง

12. tui_tv11

tui_tv11 New Member Member

1
    0
    0
    วิธีเหยีบมิดเกย์

มิร่าคันไหนก็ทำได้
    ไมค์มิร่ามันวัดจากชุดเกียร์
    ถอดเพลาออก ใส่เกียร์ 5 เหยียบคันเร่ง
    ไมค์ก็ขึ้นมิดแล้ว...เคยทำ(ขับๆอยู่ เพลามันหลุดเองเลยรู้เลย)

13. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    หรอคับ พอดีวิ่งจริงอะคับ รูปข้างบน

ผมถ่ายเองอะคับ ^^

14. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    เอาล่ะๆ กุเล็ก กุยอม ...

15. MiRa_JuM

88
    1
    0
    หึ ๆ

16. นัทซึมิ

นัทซึมิ New Member Member

26
    1
    0
    เร็วดีจังก๊าบ อยากวิ่งได้บ้างแต่บอร์ดี้รถมันหนัก แถมเครื่องเล็กอิกต่างหาก งั่กๆๆๆ

17. l3adl3oy_Ken

l3adl3oy_Ken New Member Member

8
    1
    0

หึ หึ หมายถึงอะไรเหรอ จั้ม :D

18. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    ...

19. MiRa_JuM

88
    1
    0
    ป่าวก๊าบ......:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้