ขอทราบวิธีแก้cursorไม่ตรงกะตัวอักษรที่เราจะพิมพ์ด้วยคับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย R2D2, 28 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ตามหัวข้อเลยครับ คอบางทีจะแก้ข้อความหรือเพิ่มเติมข้อความ ตัว cursor ที่กระพริบๆ อ่ะครับ มันไม่ตรงกะตำแหน่งตัวอักษร (มันจะเลยไปด้านหลัง) ไม่ทราบจะแก้ไขอย่างไรดีคับ รบกวนแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

2. เป็นที่เว็บเบร้าเซอร์ครับ (รึเปล่านะ)

ลองไปใช้ firefox ไม่ก็ explorer6 ก็ไม่เห็นเป็นนะ

ตรงๆเด๊ะๆ ทุกตัวอักษร ลองดูก่อนแล้วกันครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2008
  3. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เรียบร้อยครับ จิ้งจอกไฟ เป็นคำตอบสุดท้าย พอดีโน๊ตบุคมันดันลงXP Pro มา เป็น IE 7

4. vip_car

vip_car New Member Member

131
    6
    0
    ...ความรู้ครับ

5. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    เดี๋ยวต้องไปลองมั่งเพราะของผมก็เป็น...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้