ใส่มาเหมือนกันครับค้ำโช๊ค+เฮดเดอร์

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nonpoint, 16 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonpoint

nonpoint New Member Member

102
    0
    0
    ค้ำโช๊คซื้อมาใส่ไม่ได้ต้องแปลงขายึดใหม่ เพราะติดท่อแอร์เลยจัดการวัดใหม่เชื่อมซะ ออกมาเปนแบบนี้แหละครับและเฮดเดอร์พร้อมผ้ากันความร้อนครับแรงดีขึ้นครับ และต่อด้วยเบาะอีกนิดนึง

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    สวยคับบบ

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เฮดเด้อ เหล็กหลอคับบ

ราคาเท่าไร

4. nonpoint

102
    0
    0
    4500 พร้อมพันท่อครับ

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    22 โทนสีเหลือง สวยๆครับ ของผมโทนแดงครับ

มิตติ้งไงเชิญน้องโก้ด้วยนะครับ จะรวมแก๊งรถซิ่ง หุหุ

6. nonpoint

102
    0
    0
    ถ้ามีโอกาสเมื่อไหร่ไม่พลาดแน่ครับ

7. plakaho

plakaho New Member Member

24
    0
    0
    สวยจังเลย
    ของผมเมื่อไหร่จะได้หนอ........ยังเล็งๆอยู่เลย

8. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    นายmiloไปซื้อมาแล้วtanabeสภาพเห็นบอกว่านางฟ้าเลย ถ่ายรูปมาโชว์กันหน่อยนะ

9. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    แล่มงับ ใส่เบาะต้องแปลงขามั๊ยคับอยากรู้(อยากได้มั่ง ฮือออออ)

10. nonpoint

102
    0
    0
    แปลงครับเค้าให้รางมาร้าน แปลงให้เสร็จครับ ไม่เสียรถไม่ต้องเชื่อมครับ ถอดเข้าถอดออกง่ายครับ ที่สำคัญ เบากว่าเดิมเยอะ

11. TG Rover

936
    2
    0
    ใส่เบาะหล่อๆเหมือนกันกับโก้แล้วครับ แต่ผมใส่ข้างเดียวนะ ด้านซ้ายแกรงใจแม่ กะแฟนมากๆ
    เพราะมันจะเตี้ยได้ใจมากเลยครับ ผมใช้รางเดิม กะ เบาะ SR3รุ่นเลอมัง ของอีโว
    รูที่รางเดิมยึดเบาะด้านขวาใส่ได้นะ แต่ด้านซ้ายต้องใส่แบคเก็ตเอา ไงเดี๋ยวลงรูปให้ดูงับ

12. nonpoint

102
    0
    0
    อยากเห็นจังเลยครับ เอารูปมาลงเร็วๆนะครับพี่:D

13. TG Rover

936
    2
    0
    มาและโก้ อีกกระทู้นะ

14. nonpoint

102
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้