หัวซ่อมแล้ว ท้ายได้รอยใหม่ จอดไว้ดีๆ แท้ๆ ทำไมต้องเป็นงี้ด้วย ฮื่อๆๆๆ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    วันนี้โดนเฉี่ยวตูดแหว่งอีกแล้วครับ ทำไมขับรถกันแย่งี้นะ เราจอดของเราดีๆ แท้ๆ โดนได้โดนดี เศร้าจัง :cry: ไม่รู้จะบ่นกะใครดี ขอบ่นผ่านเว็บบอร์ดแล้วกันนะครับ เฮ๊อ...อ..

-----------------------------------------

:cry: สุดเศร้า จอดไว้หน้าร้านดีๆ โดนเฉี่ยวหัวแหว่งไปซะงั้น แผลไม่ใหญ่ครับ แต่เศร้าจัง ไม่ทันอาทิตย์เลย พรุ่งนี้จะไปมิตติ้งด้วย :'(

โดนสี่โมงเย็นเมื่อวานนี้ มีลูกค้าเดินผ่านมาบอก เรามารู้อีกที 9 โมงเช้าอีกวันแล้ว หาตัวไม่เจอ T-T

เดินพินิจพิเคราะห์อยู่ ทนไม่ได้วิ่งกลับไปซ่อมที่อู่สีแล้วครับ แต่ไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ ต้องเอาเข้าไปให้ทำอีกรอบวันเสาร์ -*-

----------------------------------------

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2008
  2. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคับ เจอแบบนี้ก็เศร้าเหมือนกันคับ แล้วพรุ่งนี้จะได้เข้ามาป่าวคับเนี่ย...

3. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    งานเข้าแว้วววว!!!!!!!!!!!!

เปลี่ยนที่จอดด่วนน้อง

4. liarman

126
    0
    0
    คิดว่าเข้าไปนะครับ ถ้าฝนไม่ตก ^^

ไม่ทราบว่าเริ่มกันกี่โมงอ่ะครับ
    ไม่ได้ไปนานแล้ว ทุกทีพ่วงไปกะพี่อุ๋ย เคยขับไปรอบนึงนานมากแล้วอ่ะครับ แหะๆ

5. อยากไปด้วยมิตติ้งกันที่ไหนคับ

6. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    กำ .. รถสวยด้วย แย่เลยยย

7. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ข้อหาหล่อเกินหน้าเกินตา...หุหุ

8. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

9. liarman

126
    0
    0
    อยากจะร้องไห้ :cry:

10. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    สงสัยจะเหมือนตาหนุ่มว่า..... ข้อหาหล่อเกินหน้าเกินตา

11. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    !!!!!!!!!!!!!!

ก็บอกแร้วว่าให้เปลี่ยนที่จอดหาแบบเสียเงินรายเดือนเรยน้อง นอนตาหลับแน่

12. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    เซ็งเลย โดนหน้า - หลัง

13. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    กำ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้