รบกวนพี่ๆเพื่อนๆเรื่องไฟหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย n/aฝึกหัด, 5 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือ อยากได้ไฟหน้าโปรเจคเตอร์บ้าง ไม่รู้ว่าของ B14 มีขายป่าวอ่ะคับหามานานแระไม่เจอซักที
    ขอคุณทุกคำตอบล่วงหน้านะคับ

1. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ในบ้านเรายังไม่เคยเห็นคร๊าบบบ... หุหุ
    แต่เมืองนอกเห็นว่ามีนะ เคยเห็นรูปพี่เด่นเค้าลงไว้คร๊าบบบ...

2. B14

B14 Active Member Member

123
    32
    28
    ขอบคุณคับ แต่ผมเหมือนเคยเห็น(แว๊ปๆ)ว่าเพื่อนๆในซันนี่ไทยแลนด์มีอยู่คันนึงใส่อยู่อะคับถ้าจำไม่ผิด
    แต่จำมะได้ว่าใครอ่ะคับ

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เป็นวงแหวนเฉยๆ คร๊าบบบ...
    ไม่ใช่ projector จ้า...

4. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    เป็นวงแหวนครับ ที่ตึงศรีวรจักรมีนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้