สนจัยไปงาน Speed Motor กันมั้ยคะ ?..

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย *~Pink LaBeL~*, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    คือ .. เรื่องของเรื่อง .. ไปแคสงานมาค่ะ . .

แร้วงานเกี่ยวกับรถแต่งญี่ปุ่ง .. (ปามาน Tokyo Driff มั้ง ม่ะแน่จายอ่ะ) งานจัดที่แดนเนรมิตเก่าอ่ะค่ะ

เปนเวลา 5 วัน แต่วันที่เท่าไหร่จำม่ะได้อ่ะ ประมาณ 20 ก่าๆ เนี่ยแร่ะค่ะ .. 21 หรือ 22 ม่ะแน่จัย

มี accesseries หั้ยดูมากมาย รวมทั้งสาวๆ สวยๆ ด้วย ^ ^

รุ้สึกว่าจามีคอนเสิร์ตด้วยนะคะ พอตกกลางคืนก็จากลายเปงลานเบียร์ . . จนถึงปามานเที่ยงคืนอ่ะค่ะ

ก็เลยได้ทีถามทาบทาม ถ้าเกิดคลับเราสนจัยไปงานนี้กัน .. ก็จามีบัตรฟรีน่ะค่ะ ..

โดยหั้ยท่านปะทานเปงคนติดต่อไป ..

ถ้าเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ สนจัยก็รายงานตัวกันน้าค๊า .. จาได้รู้จำนวนคนอ่ะค่ะ ..

ปล. เพ่แมน .. โทถามนู๋ได้นะคะ
    :D

ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  2. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    แมน......ให้พี่โทรแทนได้ไหม ^^

3. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    งานนี้.....ไปๆๆ

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0

จัดเป็นมิตติ้งเดือนนี้เลยไหมพี่ :D

5. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เอาๆๆๆจัดเลยแมนเอ้ยงานเข้าๆแว้ววววว:D

6. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อ่ะ ตอบไวเจง เจง เพ่คนนี้ น่าไปครับ น่าไป :D

7. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    แก นิ:p เห็นเป็น ญ. ไม่ได้ หูดำเชียว อิอิ:D

8. hodo_ebola

hodo_ebola New Member Member

1,034
    0
    0
  9. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ไวจิงๆ เลยนะพี่เรา เอ๊ะ.....ยังไง ยังไง อยู่น่ะ:D:D

อิอิอิ แหมม .... คนนี้ก็ไม่ธรรมดา เหมือนกันไวเป็น ปรอดเลย เพ่เจตต...:D:D

ดูงานหรือดู ญ ละท่านพี่:eek::eek:

10. NuChar

NuChar New Member Member

7
    1
    0
    งานนี้น่าไปครับ...:)

11. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ไปดูนู๋นั่นแหล่ะ..... อิอิ

12. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ขาหื่นไปเยอะแน่เลย...........................แนะนำอย่าพาคนรู้ใจไปนะ..................
    อยากไป.................

13. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
  14. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    ไปปปปปปปป ด้วยยยยยยยยย ได้ไหมอ่ะคับ

15. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    งานมันมีวันที่ 21-26 ตุลาคมนะ

ซึ่งวันที่ 18-19 ตุลาคม เราต้องไปโคราชกัน

ถ้าจะจัดไปงาน speed motor 2008 ด้วยก็ย่อมได้ ถือว่าเป็นการนอกรอบไปละกัน

16. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    อ้าวผมนึกว่าเดือนนี้ซะอีก .....อิอิ โทษทีคร๊าบบบ

17. ake-por

ake-por New Member Member

45
    4
    0
    น่าไป น่าไป

18. zaem

zaem New Member Member

98
    16
    0
    ใกล้ๆ

19. tai8910

tai8910 New Member Member

51
    3
    0
    หุหุหุ ไปกันวันไหนบอกด้วยนะครับ

20. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    *0*

21. Mr_CARPET

Mr_CARPET New Member Member

28
    4
    0
    ไปไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้