รายงานผลการแข่งDragเมื่อวันเสาร์ที่6กันยาครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    รายงานผลการแข่งDragเมื่อวันเสาร์ที่6กันยาครับ

ผลจากรุ่นต่างๆมีดังนี้

รุ่น22วิ ไม่ได้รางวัล
    รุ่น20วิ ไม่ได้รางวัล
    รุ่น18วิ ได้รางวัลที่2
    รุ่น16วิ ได้รางวัลที่1
    และรุ่นโอเพ่น ได้รางวัลที่2

ถึงแม้คะแนนรวมจะไม่ได้รางวัลแต่ก็สามารถคว้าถ้วยมาได้
    ถึงสามถ้วยเลยทีเดียว

งานนี้ต้องขอขอบุณทุกๆท่านที่ร่วมไปแจมกันที่คลองห้าไม่ว่าจะเป็นกลุ่มช่างหมู
    หรือทางคุณเอกที่เดินทางไกลมาเพื่องานนี้โดยเฉพาะรวมถึงท่านอื่นๆที่ไม่ได้เอ่ยนามก็ดี(จำไม่ได้อ๊ะกั๊บT_T)ขอขอบคุณมากๆจาใจจริงเลยนะครับ

ขอขอบคุณทางTopspeedที่มีงานดีๆให้ได้ร่วมสนุกและขอขอบคุณ
    สมาชิกคลับอื่นๆที่ร่วมสนุกกันในวันนั้นด้วยนะครับ

รูปความมันส์สามารถชมได้จากลิงค์นี้ได้เลยครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=7527269#post7527269

2. aek_shinobu

aek_shinobu New Member Member

35
    1
    0
    เสียดายไม่ได้อยู่ต่อ
    ที่บ้านโทรตามเซ็งเลย
    ขอแสดงความยินดีกับคนที่ได้รับรางวัลด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้