ช่วยด้วยครับ..กระจกเป็นรอย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย BaDz_Boiz, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BaDz_Boiz

BaDz_Boiz New Member Member

39
    1
    0
    คือกระจกหน้ารถอะคับ ตอนฝนตกแล้วพอมีรถสวนมานี่มัวเลยคับ แงๆๆๆ ทำไงดีอะคับ ต้องเปลี่ยนฟิลม์ใหม่ รึป่าวคับ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    Rian off ซื้อได้ ตาม โลตัสครับ
    ส่วนการทำความสะอาด เอาซันไล ถูๆๆๆๆ ก่อนนะครับ

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ฟิล์มถ้าหมดอายุ มันจะเป็นฟองๆลอกๆ...:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้