ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมมีทติ้ง #57 และสรุปมีทติ้งอีกครั้งคับ ^^

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย BiZarre@GoDs, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ก่อนอื่นขอกล่าวขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมมีทติ้งกันในครั้งนี้นะคับ
    แม้ว่าจะมีอุปสรรค เรื่องฝนตก แต่ทุกคนก็ยังสนุกกันเหมือนเช่นเคย :D

ส่วนเรื่องที่ได้คุยกันในวันมีทติ้ง ขิอนำมาสรุปอีกครั้งในกระทู้นี้นะคับ
    เนื่องจากวันนั้นมีเสียงดัง อาจจะฟังกันได้ไม่ชัดเจนเท่าไหร่

เรื่องแรก คือ เรื่อง เสื้อคลับ โดยจากที่คุยกันแล้ว สมาชิกเกือบทุกคน
    อยากที่จะทำเสื้อคลับขึ้นมาอีกหลังจากที่ได้ทำไปนานมาแล้ว
    โดยแบบจะเหมือนกันที่ผมใส่ในวันนั้น สีดำ แต่โลโก้ด้านหลังจะเป็นสีฟ้า และขาว
    โดยที่โลโก้ด้านหน้าถ้าใครมีไอเดีย ก็ออกแบบมาเสนอกันได้เลยคับ
    โดยเสื้อคอเล็คชั่นนี้ คุณตู่ จะรับไปดูแลและจัดทำ โดยจะตั้งกระทู้ชี้แจงกันต่อจากนี้ไป
    และจะแจ้งราคา การสั่งไซส์เสื้อ และอื่นๆ อีกครั้งคับ :)

เรื่องที่สอง คือ เรื่องสิทธิพิเศษของสมาชิก BMW E36 Club
    โดยทางเราจะมอบสิทธิพิเศษให้กับสมาชิกทุกท่าน อาทิเช่น ส่วนลด จากร้าน อู่
    และสถานบริการ ต่างๆ ร้านอะไหล่ ร้านยาง คาร์แคร์ อื่นๆ โดยจะแจ้งให้ทราบกันอีกครั้ง
    ทั้งนี้จะไม่มีการเก็บค่าใช้จ่ายใดๆท้งสิ้น โดยที่จะมีการจัดทำบัตรสมาชิกขึ้น แบบรายปี
    โดยส่วนนี้ คุณพุท จะคอยดูแลให้คับ :D

เรื่องที่สาม คือเรื่องเวปใหม่ เวปใหม่เราจะไม่ได้ย้ายไปจากที่นี้ แต่จะใช้เป็นเวปร่วมควบคู่กัน
    โดยจะมีประโยชน์ในเรื่องของพื้นที่ เก็บข้อมูลต่างๆ รูปภาพต่างๆ
    โดยคาดว่าจะเสร็ดในไม่นานหลังจากนี้ ถ้าไม่มีปัญหาอะไรคับ

เรื่องที่สี่ เรื่องเงินกองกลางคลับ เนื่องจากคลับเรา คิดว่าจะไม่ขอสปอนเซอร์ เนื่องจาก
    จะทำให้มีปัญหาเชิงธุรกิจในอนาคต ดังนั้นทางคลับเราจึงเหมือนกันทุกๆคนช่วยๆกันทำ
    โดยที่ อาจจะมีการนำกล่องมาให้ใส่ หยอดเงินกองกลางกัน (จะใส่กี่บาท หรือไม่ใส่ก็ได้คับ)
    โดยที่เงินกองกลางส่วนนี้ จะแจ้งยอกทุกครั้ง และถ้ามีการนำมาใช้เพื่อกิจกรรมต่างๆ
    จะแจ้งให้ทราบคับ ตอนนี้ก็มีเงินกองกลางเหลืออยู่นิดหน่อยคับ ...ขอย้ำว่าไม่ได้บังคับนะคับ
    ไม่อยากให้เข้าใจกันผิดคับ -*- :p

ส่วนเรื่องที่ห้า เรื่องนัดถ่ายรูปกันใหม่ เพื่อนนำไปใช้ในโปรไฟล์ และกิจกรรมต่าง
    รวมถึง ป้ายต่างๆของทางคลับด้วย เนื่องจากวันมีทติ้งที่ผ่านาฝนตกหนัก
    จึงอาจจะนัดถ่ายอีกครั้งในวันหลัง หรืออาจจะเป็นมีทติ้งหน้าคับ :)

ถ้ามีเรื่องอะไรตกหล่นไป ก็บอกกันด้วยนะคับ
    และขอโทดถ้ามีทติ้งที่แล้ว อาจจะไม่ทั่วถึงกันบ้าง หรือถ้ามีข้อเสนอแนะ
    คำแนะนำ รวมถึงเสนอสถานที่มีทติ้งต่อไป ก็แจ้งได้ตามสะดวกเลยนะคับ

ป.ล. ส่วนเรื่องสิทธิพิเศษ ของคลับ ถ้าใครรู้จักร้านไหนโคกันได้ ก็แจ้งมาได้นะคับ
    อยากให้มีสิ่งที่ช่วยๆกันได้ในครอบครัวของเราคับ
    สุดท้ายนี้ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านจากใจจริงคับ ^^

2. หนุกหนาน
    อบอุ่นดีคร้าบบ
    ^_^

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    งอนไม่ยอมไปส่ง อิอิ 5555

4. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    อ้าว โจ้แล้วกลับ ไงอ่า ใครไปส่ง พี่ขอโทดด้วย ติดธุระจิงๆนะ ........

5. lovekodomo

661
    8
    0
    5555555555555 อิอิ

6. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    ขอโทดทีคับที่ไปช้าไปหน่อยพอดีผมไม่ค่อยชำนานทางคับ:D:D:D

7. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ไม่ได้ไปติดธุระ ครั้งหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ...

8. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ไว้เดือนหน้าไป เรพาะสอบเสร็จพอดี อิอิ

9. ArtDarkness

ArtDarkness New Member VIP

34
    0
    0
    อาทไปทีฝนตกเลย....^^

อิอิ

ต้องขอโทดด้วยนะคร๊าบบ...ที่ช้า

พอดีติดธุระ.......อิอิ

10. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    อดไปเลยพอดีติดภารกิจนิดหน่อยครับ มีทติ้งหน้าไม่พลาดแน่ครับ

11. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    และก้ผ่านไปอีกครั้งสำหรับมีตติ้ง สนุกสนานเฮอากานเหมือนเดิม
    ปล.จนกว่าจะพบกานใหม่

12. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    คราวหน้าที่ไหนว่ามาเลยคับ

13. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    มีทหน้าใครมีที่ไหนแนะนำบอกกันได้เลยนะ ^^

14. lovekodomo

661
    8
    0
    ไปไหนก้อได้ที่ได้ขับรถไปเอง อิอิ 5555+

15. funkyz_boyz

funkyz_boyz New Member Member

44
    4
    0
    เห็นด้วยยย

16. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    กลัวฝนตกที่สุดเลย

17. Bank_e36

Bank_e36 Member Member

71
    6
    8
    ไอ้กอล์ฟครั้งน่าอย่าลืมเอาไปเลยนะกูสัญญากูจาเงียบที่สุดนะ

18. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    :D:D

19. lovekodomo

661
    8
    0
    golf_Acshnizer........กอฟ_เอซีสไน้ท์เซอร์...... !!!!??!?!?!??!?
    5555555555555555+

20. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    มิตติ้งหน้าผมว่าที่เก่าก้อเจ๋งนะคร้าฟวันนั้นจากที่แยกย้ายแล้ว

ผมก้อย้อยกลับไปนั่งอีกรอบมันยังมีอะไรตื่นตาตื่นใจอีกเยอะ

แยะคร้าฟเหมาะสำหรับคนไม่มีคู่ไปผมเองยังติดใจไม่หาย

เพื่อนๆว่างก้อลองไปนั่งดูนะคร้าฟร้านนั้นจะมีโชวทุก

วันเสาร์โชวที่ว่านี่เจ๋งจิงๆไม่เชื่อลองไปดู:D:D:D:D:D

21. pithbull

pithbull New Member Member

144
    4
    0
    meetingหนุกมากงับ

ไว้คราวหน้าเจอกานใหม่งับ

22. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    จิงหรอว้า.....อิอิ

23. lovekodomo

661
    8
    0
    รุ้งี้น่าตามไปต่อ อิอิ

24. funkyz_boyz

funkyz_boyz New Member Member

44
    4
    0
    ต้องตามไปดูโชว์แระ งิ๊ๆๆๆ

25. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    อิ อิก้อ ครบ น่ะ บิส

26. hunter01

hunter01 New Member Member

87
    2
    0
  27. SuperFour400

157
    6
    0
    อยู่ต่อมีเสียวอิอิ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้