รบกวนขอข้อคิดเห็นเกี่ยวกับ "ยาง" หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย StarGatE, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    คือว่าตอนนี้กำลังจะเปลี่ยนยางใหม่ ไม่ทราบว่าจะใช้ ยี่ห้ออะไรดี หรือรุ่นอะไรดีนะครับ

ก็เล็งๆ Neova กับ RE01R อยู่อะคับ แต่ว่าไม่รู้ว่ามันจะมีขอบ 14 ป่าว เพราะผมใช้ขอบ 14 อะ

ก็อยากได้ที่มัน หนึบๆหน่อย แล้วก็ใช้งานได้ทนอะคับ หรือว่ามีรุ่นอื่นแนะนำก็ได้นะ ขอบคุณครับ

ตอนนี้ผมใช้ ทูเรนซ่า อยู่อะคับ ไม่ทราบว่าใช้ยางอะไรกันอะ :rolleyes:

2. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    Upp หน่อย ++++

Upp หน่อย ++++

ม่ายมีคำแนะนำเลยเหรอคับ...... :confused:

3. ZeaBiscuit

ZeaBiscuit New Member Member

10
    0
    1
    RE01R ดีกว่าทุกด้านเลยนะครับ

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    RE01R ไม่มีขอบ14นะ มีแต่195/50/15 กับขอบ17นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้