อยากเปลี่ยนลำโพงครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย noom_04, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noom_04

noom_04 New Member Member

78
    3
    0
    อยากเปลี่ยนลำโพงครับ ใช่ civic 96 ตาโตครับ อยากเปลี่ยนลำโพงหน้าหลัง ใส่แทนที่ของเดิมนะครับ
    ไม่อยากเจาะรถ งบ 15000 ชอบฟังแนว hiphop dance ตอนนี้มี ฟร้อนท์+แอมป์แล้วครับ ประตูหน้าจำเป็นต้องติดเเผ่น damp หรือเปล่าครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2006
  2. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    prism 6002i ครับ เสียงดีฟังได้หลายเเนวดีด้วย

3. POWER NATT

POWER NATT New Member Member

20
    1
    0
    ลองดูครับมีหลายตัวเเล้วแต่ว่าคุณติดแบรนดังหรือเปล่า
    ถ้าไม่ลองชุดนี้ดูครับ คุณมี-15000-ได้ซับด้วยซำครับ
    -แยกชิ้นหน้าหลัง priority amagedon 6"กรวยแคฟร่าขาว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้