ท่อ Mugen มันยังไงกัน

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย siripong_m, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. siripong_m

siripong_m New Member Member

9
    1
    0
    ตอนนี้ผมกำลังตามล่าหาท่อ MUGEN อยู่คับ
    ที่เป็นวนๆปลายมีขีดกลึงๆสวยๆอ่ะคับ
    ผมดูอยู่หลายร้านแล้ว สังเกตถ้าเปนของก็อบมันไม่เหมือนอ่ะคับ
    จะรอหาของแท้ก็ไม่ค่อยจะมีมา

ที่อยากได้คือปลายเปนขีด2ขีด อย่างที่พวกพี่ๆใส่กันอ่ะ
    แล้วหม้อพัก ต้องกลม หรือ รี (คิดมากไปป่าวว่ะ)
    42/1 ก็ทำออกมาใกล้เคียงแต่ตอนนี้เค้าบอกเลิกแล้ว
    อยากรุ้จังพวกพี่ๆไปซื้อกันร้านแถวไหนคับ ที่ก็อบเหมือนๆ
    หรือใครมีความรุ้บ้างว่าจิงๆแล้วมันต้องยังไง

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ที่เห็นเขาใส่ๆกันก็งานร้าเฉลิมครับ เกษตร-นวมินทร์ ตรงข้าโรงเรียนนานาชาติ

3. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ตามที่หนุ่มร่างท้วมบอกเลยครับ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  4. manhaha

manhaha New Member Member

41
    1
    0
    น้าเหลิมเลยคราบแถวนวลจันทร์จร้า
    ราคาประมาน5000อะก๊อบเนียน

5. siripong_m

9
    1
    0
    อยากได้แบบนี้อ่ะคับ ปลายมี 2 ขีด
    ผมว่าสวย

6. siripong_m

9
    1
    0
    ร้านน้าเฉลิม ปลายมี 3 ขีด 5000 บาท

อีกร้าน อยู่ซอยนวลจันทร์ ปลายสวยกว่านิดนึง (คิดว่านะ) 6000 บาท

42/1 ปลาย 2 ขีด เหมือนสุดๆ 8000 บาท (ปัจจุบันเลิกทำแล้ว เซง)

ลองสังเกตนะคับ กุ้มใจ เลือกไม่ถูก

7. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    มีของแท้อยู่ครับจะขาย 12000 ครับ สนใจไหมครับ
    089-4616674 โอห์มครับ

8. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ถ้าเป็น ท่อมูเก้น ผมแนะนำน่ะว่าร้าน 42/1 ร้านอยู่ เรียบด่วน ok สุดๆ
    แล้วถ้าเป็น ท่อ สปูน.. ร้านเฉลิม อยู่ตรงข้าม รร. เลิศหล้า ถนน นวมิน ok สุดๆแล้ว

9. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ขายของอีกแล้วหรอน้อง จะไปใส่อะไรอีกละ

10. kukkukku

kukkukku New Member Member

21
    0
    0
    สวยดีแหะชักอยากได้บ้างแล้วสิ:teeth:

11. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    ใส่ของแท้ จะเห็นผลมากกว่า นะ......................
    เก็บตังไว้เอาของแท้ดีกว่า

12. POL4056

POL4056 New Member Member

51
    0
    0

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ด้วยคับ ท่อแบบเนี้ยผมใส่อยู่ที่รถ มันไม่ค่อยมีเสียงเลยอะครับ ขอถามผู้รู้หรือผู้ที่เคยใส่แบบปลาย สองขีดเนี้ย มันมีเสียงบ้างหรือเปล่าคับ หรือว่าท่อแบบเนี้ยมันไม่มีเสียงเลยคับ แล้วก็เป็นท่อไส้แบบไหนคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2008
  13. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ข อ ง เ ฉ ลิ ม ก็ ใ ช้ o k น่ ะ คั บ ง า น ค ล้ า ย ๆ คั บ

14. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    โห ว ๆ อยา กได้ มั้ ง

15. Mr.Keng ES

Mr.Keng ES New Member Member

20
    2
    0
    กัดฟันใส่ของแท้เลยดีกว่าครับ รับรองแจ่ม

16. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    Confirm แท้ ๆ ด้วย คน

หยอด กะ ปุก เอา ไว้ ก่อง น๊า

ได้ ครบ แย้ว เอา แท้ ๆ ไป เลย

17. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    คอนเฟิร์มตามที่พี่ต่ายบอกครับ....อิอิ

18. agelus

agelus New Member Member

69
    6
    0
    ของแท้ อีกเสียง ทีเดียวจบ ไม่งั้นได้เสียตัง 2 รอบ แน่ๆ

19. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    กะว่าจะขายใส่ท่อเดิมอ่ะพี่เก่ง...แบบว่าไม่มีตังค์กินข้าวก็ถอดของขายทีละชิ้นสองชิ้น
    ......น่าสงสารมะ

20. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    เรื่องท่อผมมะค่อยรู้อะคับเพราะรถผมเดินตรงตลอด...อิอิอิอิอิ....แต่ผมว่าของแท้น่าจะเห็นผลมากกว่านะ

21. siripong_m

9
    1
    0
    งั้นต้องเก็บตังรอของแท้ซะแว้ว หล่อกว่าเยอะ
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้