เครื่องนูโว(ทั้งแคร้ง)เอามาใส่ฟีโน่ได้รึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ธำรงไทย ธารีไทย, 7 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากสับเครื่องกับเพื่อนอะคับมันสวมกันได้รึเปล่าคับน๊อตเมนอะคับ

1. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    น่าจะต่างกันตรงที่โซ้คหลังนะครับ

รอผู้มาชี้ชัดอีกทีครับ

2. ได้ยินมาว่าหูโช๊คหลังไม่ตรงเหมือนกันอะคับ

แล้วแก้ไขได้ยังไงอะคับหรือไม่ได้

รอกูรูมาชี้ชัดคับ

3. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    น่าจะได้นะครับ ช่างไทยเก่งอยู่แล้ว :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้