พี่ๆ เพื่อนๆ มีใครใช้ shock ab ยี้ห้อนี้บ้างคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 6 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    [​IMG][​IMG]

แล้วมันหาได้ที่ไหนอะคับ อยากได้ :)

2. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ดูจากรูปร่างแล้ว น่าใช้มาก เบสลองเลยครับ :D :D

3. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    เท่าที่รู้ราคาไม่ธรรมดานะ:eek:

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ครับโชคแบบนี้ไม่ธรรมดาแน่ครับ
    ใส่ ไข่ด้วยนะ

5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    แบบพิเศษ เพิ่มลูกชิ้น 35 บาท

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    น่าลองใช้นะท่ามี....ตังค์นะ....ไม่ธรรมดา........อะฮ่า.....ไม่ธรรมดา:eek:

7. COROLLA BOY

507
    1
    0
    ใช้พี่ราคาไม่ธรรมดา พี่แถวบ้าน(พี่วิน WINSPEED) ซื้อมาแข่ง rally ชุด 130,000฿ คับ แต่ของมือสองน่าจะราคาไม่แรง พี่เขาบอกว่าใส้ในมันดีมากๆแถมยังสามารถซ่อมได้มีอะไหล่ทุกชิ้น ดีโครต :eek:

ตอนนี้ได้แค่เศษของPROFLEXมาชุดนึง เอามาใส่ตอนแลกมันก็ยังไงไม่รู้เลย กำลังแปรงใส่สปิงหลอดอยู่ อิอิ ไม่รู้จะดีหรือป่าว :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ธันวาคม 2006
  8. 3d-top1

767
    3
    0
    สุดยอด..สุดยอด....อิ.อิ.

9. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เคยใส่แล้วนะครับดีๆๆๆจริงๆๆเลยนะครับเพราะว่าใส่โช๊ค แล้วก็ได้ถ้วยใบแรกเลยนะ
    แต่ขายไปแล้วนะ เพราะว่าได้ชุดใหม่มานะ รู้สึกสปริงไม่ใช่สปริงของมันนะ
    ถ้าเป็นของมันสปริงจะเป็นสีทองนะ ปรับได้ 36 ระดับ
    ขายไปสี่ต้นไม่กี่พันเองนะ

10. 3d-top1

767
    3
    0
    ตาตู่เคยใส่ด้วย......โอ้..

11. COROLLA BOY

507
    1
    0

แล้วตอนนี้พี่ ตู่ ใช้ shock ab ของอะไรคับ set ยากไหม แล้วราคาถูกหรือป่าวคับ

แนะนำหน่อยจะได้วิ่งตามทัน อิอิ:D

12. Takumi_6642

Takumi_6642 New Member Member

182
    0
    0
    สุดยอด

13. chonlayut

1,514
    5
    0
    รุ่นเดียวกับในรูปนะครับแต่เป็นสปริงสีทองนะครับจะเป็นสปริง2ชั้นนะ
    ซื้อใส่วิ่งไปสนามเดียวนะยังได้เซดเลยนะก็ขายแล้วนะ
    หาเพื่อนมันบอกว่าถ้าเป็นโช๊คนะต้องหาซื้อของใหม่นะดีที่สุดนะครับ
    พอดีเพือ่งมันขายโช๊คบอดี้club มาให้ชุดหนึ่งนะมันใช่ได้แค่เดีอนเดียวเองนะ
    มันซื้อมาตั้งแสนกว่าบาทนะแล้วมันก็ได้ใช่แล้วนะก็เลยขอซื้อต่อมานะ (ไม่แพงนะ)
    สนใจพวกเทอิ้นบางหรือเปล่านะเห็นเพือ่นพี่มันขายอยู่นะไม่รู้ว่าขายไปยังนะ
    เดียวถามให้นะ

14. 3d-top1

767
    3
    0
    รถตาตู่โช๊คอย่างเดียว.....แสนกว่าบาท......:eek: :eek:
    ราคา...พอ.พอ.กับของ นุก เลย...อิ.อิ
    ส่วนโช๊คของผม 4 ตัวราคา...2500...เองคร๊าบ.....:D :D (ไม่ค่อยมีตังค์คร๊าบ...นักแข่งคนจน)สู้.สู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้