ฝากนิตยสาร Car Focus ด้วยครับพี่น้องชาว BB

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย RZB-12, 6 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ฝากหนังสือดีๆ ไว้สักเล่มนะครับ พี่น้อง ชาว BB นิตยสารรถใหม่ในรูปแบบ E-Magazine ที่ผมและทีมงานตั้งใจทำกัน ซึ่งในอนาคตถ้ามีอะไรดีๆ มีโอกาสขยับขยาย พี่น้องชาว BB มีโอกาสปรากฎโฉมในนิตยสาร Car Focus แน่นอน ถ้าพี่น้องชาว BB ได้ลองโหลดไปอ่านกันแล้ว มีอะไรติชม บอกกันได้ในบอร์ด BB , PM ส่วนตัวถึงผม หรือในบอร์ดของ Car Focus ก็ได้ครับ

ฝากฝังด้วยนะครับพี่ น้อง ชาว BB

โหลด E-Magazine รถใหม่แบบฟรีๆ ได้ที่ www.car-focus.com

ขอบคุณมากครับ ป๊อบ RZB-12

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กันยายน 2008
    กล้วย910 ถูกใจสิ่งนี้
  2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอบคุณครับพรี่ป๊อป................

RZB-12 ถูกใจสิ่งนี้
  3. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ขอบคุณคับพรี่

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

:D สวัสดีครับ พรี่ PoP :D
    ยินดีด้วยกับหน้าที่การงานที่เจริญก้าวหน้านะครับ
    :D:D:D:D:D

5. RZB-12

553
    197
    0

ขอบคุณครับพี่โต้ง ผมเป้นเด็กใหม่ยังต้องขยันอีกเยอะครับ............อ๋อ..ถ้าพี่ๆ น้องๆ ชาว BB ได้ลองโหลดมาดูแล้วปรากฎว่าตัวหนังสือมันเล็กและมองไม่ค่อยชัดเจน กระผมและทีมงานจะนำปัญหานี้ไปแก้ไขให้ดียิ่งขึ้นไปในฉบับที่ 2 ครับ ต้นเดือนหน้าเจอกันในฉบับที่ 2 และขอบคุณสำหรับคำอวยพรและคำติชมครับ :):)

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    เมื่อวานเย็น ผม Load มาอ่านแล้วนะครับ.......
    OK ดีครับ.................... พรี่ PoP

อิอิ :D

7. RZB-12

553
    197
    0

ขอบคุณพรี่โต้ง....มีไรติชม ได้เลยนะครับ พี่ แรงๆ ก็ได้ เพราะผมกับทีมงานจะได้นำไปปรับปรุงให้ดียิ่งๆ ขึ้นไปครับพี่ ขอบคุณชาว BB ถ้าคนไหนได้มีโอกาสโหลดไปอ่านอ่ะนะครับ ขอบคุณมากครับ :D:D:D:D

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    มี Comment 2-3 เรื่องอ่ะครับ พรี่ PoP
    1. คือตัวหนังสืออ่านยากนิดดดดดดดดด นึง อาจจะตัวเล็กไป
    แล้วยิ่งเจอ Contrast ของสีดำกับขาวอีกนะ..... อิอิ
    2. น้องผู้หญิงเค้าเป็นโรคปอดหรือเปล่าฮับ..... เห็น
    หายใจพงาบๆ ยุบหนอ พองหนอ อยู่.........กร๊ากกกกกกกกกก
    3. ไอ้คนที่ขับ Sonata อยู่อ่ะ...... มานเป็นไรอ่ะ...... มานไม่ยิ้มเลย....
    ทำท่าเหมือนจะกินพวงมาลัยยยยยยยยยยย ........ กร๊ากกกกก :D

โดยรวม ทุกอย่างดูดีครับ ใส่ใจในรายละเอียดดีมาก.....
    แต่ขออีกนิดนึงนะครับ ผมเข้าใจง่า อยากให้ทุกรายละเอียด
    ทุกรูปดูดีไปหมด แต่ๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ พอรายละเอียดเช่นรูปเยอะๆ
    มันจะทำให้หาจุด Focus ในรายละเอียดของรูปเยอะ เพราะขนาดของรูป
    จะต้องถูกบีบให้เล็กลงไปด้วยอ่ะครับ พอรูปเล็กมากๆ วัยรุ่นอย่างผม........
    ฮา........... มองไม่เห็น............. กร๊ากกกกกกกกกกกกก :D

ก่อนจาก ผมอยากชมว่า งานดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ
    ผมชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ................

อิอิ :D

9. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ขอบคุณครับ

10. RZB-12

553
    197
    0
    เมื่อวานนี้ 21:09:11
    yy_u12 อ้างถึง:
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RZB12
    ขอบคุณพรี่โต้ง....มีไรติชม ได้เลยนะครับ พี่ แรงๆ ก็ได้ เพราะผมกับทีมงานจะได้นำไปปรับปรุงให้ดียิ่งๆ ขึ้นไปครับพี่ ขอบคุณชาว BB ถ้าคนไหนได้มีโอกาสโหลดไปอ่านอ่ะนะครับ ขอบคุณมากครับ
    อิอิ
    มี Comment 2-3 เรื่องอ่ะครับ พรี่ PoP
    1. คือตัวหนังสืออ่านยากนิดดดดดดดดด นึง อาจจะตัวเล็กไป
    แล้วยิ่งเจอ Contrast ของสีดำกับขาวอีกนะ..... อิอิ
    2. น้องผู้หญิงเค้าเป็นโรคปอดหรือเปล่าฮับ..... เห็น
    หายใจพงาบๆ ยุบหนอ พองหนอ อยู่.........กร๊ากกกกกกกกกก
    3. ไอ้คนที่ขับ Sonata อยู่อ่ะ...... มานเป็นไรอ่ะ...... มานไม่ยิ้มเลย....
    ทำท่าเหมือนจะกินพวงมาลัยยยยยยยยยยย ........ กร๊ากกกกก

โดยรวม ทุกอย่างดูดีครับ ใส่ใจในรายละเอียดดีมาก.....
    แต่ขออีกนิดนึงนะครับ ผมเข้าใจง่า อยากให้ทุกรายละเอียด
    ทุกรูปดูดีไปหมด แต่ๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ พอรายละเอียดเช่นรูปเยอะๆ
    มันจะทำให้หาจุด Focus ในรายละเอียดของรูปเยอะ เพราะขนาดของรูป
    จะต้องถูกบีบให้เล็กลงไปด้วยอ่ะครับ พอรูปเล็กมากๆ วัยรุ่นอย่างผม........
    ฮา........... มองไม่เห็น............. กร๊ากกกกกกกกกกกกก

ก่อนจาก ผมอยากชมว่า งานดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ
    ผมชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ................

อิอิ

ขอบคุณครับพรี่โต้ง ผมจะได้นำข้อคิดเห็นนี้ไปปรับปรุงให้ชัดเจนมากยิ่งขึ้นครับ :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้