เครื่องเสียง

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป 33333, 7 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    หนูอยากทำเครื่องเสียงแบบดังๆ แต่ห้องโดยสารมันเล็ก
    อยากรู้ว่าพี่ๆทำเครื่องเสียงกันแบบไหน ถ้ามีรูปด้วยก็จะเป็นพระคุณค่ะ

1. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    ต่อแบบ 2.1 ครับ แยกชิ้นคู่หน้า ซัพอีก 1 เท่านั้นพอ ที่เหลือก็เป็นการเลือกอุปกรณ์ครับ แอมป์แรงๆ ซักตัว คาร์ปาอีก 1 กระบอก ซัพขอเป็นคลาสสูงๆ หน่อย ทั้ง 3 อย่างนี้ถูกฝังไว้หลังเบาะครับ ตีตู้เกาะแผงหลังไปเลย ทำแบบถอดได้นะครับ แล้วก็มาเลือกฟอนต์เจ๋งๆ เท่านี้ก็หรูแล้วครับ ภายในมันแคบมาก ทำอลังการมากกว่านี้คงลำบาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้