Shield สำหรับหมวก Shark

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย แมวอ้วน, 22 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอทราบบ้างครับว่าShieldดำกันแสงสำหรับหมวกShark Rs4 ( Thailand 24 Hour) มีขายที่ไหนเ

1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันครับ

ผมก็หาอยู่เหมือนกันครับ เพราะนำหมวกไปทำสีใหม่มา มันไม่เข้ากับกระจกแบบใส ท่านใดรู้ว่าร้านไหนขายรบกวนแจ้งด้วยนะครับ

ปล. สวัสดีพี่แมวอ้วนและพี่นักแข่งอาวุโสด้วยครับ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ผมเคยเห็นทางผู้จัดเอามาให้ผมดูครับ ที่ผมเห็นมีหลายสีครับ ผมเคยถามราคาเห็นบอกว่าประมาณ
    2000 ครับ ถ้าจำไม่ผิดมีสีเหลืองไว้ขับกลางคืน , มีสีชาสำหรับกันแดดกลางวัน
    แล้วมีสีออกน้ำเงินด้วยครับ ลองติดต่อคุณ Christian หรือ คุณ Alex ที่ PTT RCA ดูครับ
    แต่เดี๋ยวคืนนี้ผมเข้าไปผมจะไปถามดูให้ครับ เพราะตอนนั้นเห็นว่าจะเอาไปขายตอนแข่ง
    แต่ไม่เห็นมี ผมเองจ้องสีเหลือง กับ สีชาอยู่เหมือนกันครับ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เมื่อคืนเข้าไป PTT มามีขายที่สนามครับ
    สีเหลืองประมาณ 1,700 - 1,800
    สีดำชาประมาณ 2,000+
    จำไม่ได้แล้วครับ ลองเข้าไปดูนะครับพี่แมวอ้วน

4. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ที่สนาม Ptt มีค่ะ จะสะสม point หรือ ซื้อก็ได้ค่ะ
    สี Chrominum สะสม 170 points หรือ 2,400 บาท
    สี Yellow (Night & Rain Visor) สะสม 130 points หรือ 1,800 บาท ค่ะ

5. NU53

641
    0
    0
    ขอจอง

ผมขอจองสีเหลือง(ปรอท) 1 ชิ้นครับ ถ้าว่างๆจะเข้าไปจ่ายตัง แน่นอน.
    from อดีตขาประจำptt:p

6. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ยินดีค่ะ พี่ NU53
    แต่ไม่ทราบว่า ทำไมขาประจำถึงกลายเป็นอดีตไปล่ะคะ
    ถ้าแวะมาก็มาทักทายกันบ้างนะคะ

7. NU53

641
    0
    0
    ถามหน่อยครับ

ผมแวะไปดูมาแล้วครับ ไม่มีแบบปรอท (สีออกรุ้ง)เหรอครับ พอดีอยากได้แบบนั้น แต่ที่วางขาย ไม่มี

ปล. รบกวนสอบถามคุณอเล็ก ให้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้