สอบถามเกี่บงกับรางเบาะหน่อยฮับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย shinra, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shinra

shinra New Member Member

14
    0
    0
    ก่อนอื่นกราบสวัสดีพ่อแม่พี่น้องEKทุกท่าน กระผมหายศีรษะไปร่วม6เดือน ไปอยู่เมกามาฮับ ตอนนี้กลับมาไทยแล้วเพื่อมาศึกษาปริญญาโทต่อ กลับมาปุปก้อเดินหน้าแต่งรถปัป แม่ก้อด่าป๊าปเข้าให้ แฮะๆเปนเรื่องปกติของผู้ปกครองที่จะบ่นแต่เราก้อไม่สนใจ อิอิ เมืองมะกันนั้นการแต่งรถค่อนข้างจะแตกต่างจากพี่ไทยเราอย่างมาก เพราะเค้าสุดทีนกันจิงๆ ของแต่งไม่มีปลอม เนื้อๆเน้นๆกันทั้งนั้น ไปดูเค้าแข่งรถกันทุกสัปดาห์ ไปดูทีไรก้อเสียวตำรวจทุกครั้ง เพราะมันเล่นซัดกันบนถนน อยู่โน่นอยากขับs2000ใจจะขาดแต่ไม่มีปันยา เลยได้แค่ ford mustang ในเรื่องของทางตรงมันทำให้ผมลืมคำว่า VTEC ไปเลย แต่ในทางโค้งคิดถึง EK ขึ้นมาจับใจ ว่าแล้วก้อขอเข้าเรื่องที่จะถามเลยดีกว่า

พอดีได้เบาะจ๊าบๆมาคู่นึง แต่มันมาพร้อมกับรางเบาะ ซึ่งรางเบาะมันเปนของ A31 เลยอยากจะถามว่าถ้าเอาไปแปลงใส่ ek มันจะแปลงได้ไหมคับ หรือว่าต้องไปซื้อรางใหม่มาเลย

รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุนคับ

ปล. เบาะที่ได้มาเปนของ bride ถ้าต้องซื้อรางตรงรุ่น ราคาเท่าไหร่หรอคับ [มือสอง]
    ปล. รบกวนแนะนำอุปกรณ์ และ วิธีการทำความสะอาดเบาะสีแดงหน่อยนะฮะ ^^"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2008
  2. shinra

shinra New Member Member

14
    0
    0
    เงียบเหงาจังเยยยยยยยยยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้