ขอความช่วยเหลือ ด่วน ขอรับ มากๆๆขอรับครับ ใครอยู่ที่ สุราษฎร์ธานี ช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย oat &bow, 14 เมษายน 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat &bow

oat &bow New Member Member

18
    19
    0
    ช่วยด้วยขอรับตอนนี้ผมอยู่จังหวัดสุราษฎร์ธานี หม่อผักนำของผมมันแตกครับไม่มีร้าน
    ไหนเปิดเลยขอรับใครอยู่สุราษฏร์ธานีช่วยกรุณาช่วยเหลือด้วยได้หรือป่าวขอรับจะเป็น
    กรุณาอย่างมากครับ ใครมี 2 อัน โทรบอกด้วยนะครับ คนที่อยู่สุราษฎร์ธานีนะครับ
    ขายเท่าไหล่บอกได้ครับ ********** 0814246863 ****************

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
    Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  2. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    รบกวนพี่น้องEKสุราษฎร์ฯด้วยคับ

คุณชายก้อง ถูกใจสิ่งนี้
  3. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ลองติดต่อ 0 honda ที่ใกล้ที่สุดคับ ไม่เกิน 200 บาทคับ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ศูนย์มานปิดครับช่วงสงกรานต์

บอกรายละเอียดหน่อยแล้วกัน เมื่อตอนเค้าเพิ่งโพสผมโทรไปแล้ว และพรุ่งนี้ (15/04) เค้าต้องขับรถกลับ กทม.แล้ว ไม่รอศูนย์เปิดครับ ก็ใช้วิธีปะครับ เอาที่ปะกาละมังอลูมิเนียมมาปะไว้ก่อนเอาแค่พอกลับ กทม.ได้ ขับไปคอยดูไปเอาครับ ไม่ได้อีกก็ค่อยหาขวดน้ำทนความร้อนหน่อยใส่แทนล่ะครับ :D

เดินทางสวัสดิภาพนะครับ ถึงที่หมายปลอดภัย :)

คุณชายก้อง และ Ahtrun_Sala ถูกใจสิ่งนี้
  5. oat &bow

oat &bow New Member Member

18
    19
    0
    ขอบคุณขอรับทุกๆๆท่าน

กระผมขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความช่วยเหลือครับ พี่น้อง ek ทุกท่าน

***** ผมดีใจมากๆๆขอรับที่ผมได้มาอยู่ในกลุ่ม ek ครับทุกคนรักกันดีมากๆๆๆๆ ***

6. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    ถ้ามานสุดๆจิงๆ ผมว่าใช้ขวดน้ำมาแทนชั่วคราวได้ครับ เจาะรูที่ฝาน้ำเอาสายยางใส่ลงไป พอที่จะขับกลับ กทมได้ครับ ผมเคยลองแล้ว(
    จากคนเคยใช้ EK คับ)

เสียดายที่ไม่มีEKแล้ว นึกแล้วคิดถึงจัง ตอนนั้นยังไม่มี บอร์ดเลยครับ เดี๋ยวต้องไปหาEK ซักคัน อยากเข้าคลับด้วย......................

7. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    อ้าวอ้ายนี้โผล่มาตอนไหนว่ะเนี้ยไมพึ่งเห็น

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ยินดีครับ เรารักกันทุกคนละ ครับ

9. รักกัน ๆ ๆ ได้บุญ ๆ ๆ กระทู้ความรู้ทั้งนั้นเลย ได้ไปเยอะเลยนะเนี่ย

10. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ขอความกรุณาด้วยนะครับ ทุกท่าน โปรดอยู่ในความสงบครับ ขอบคุณครับ <<<

11. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    อ้าวประกาศสลายม็อบเหรอท่าน:D:D:D

12. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

ผบ.ทบ. ประกาศ พ.ร.ก.ฉุกเฉิน :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้