ปรึกษานิสนึงครับ..(พี่ๆที่เคยเปลี่ยนสีรถ)

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย momo9699, 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo9699

momo9699 New Member Member

122
    5
    0
    พี่ๆที่เคยเปลี่ยนสีรถตัวเองอะครับ
    แจ้งเปลี่ยนสีกันบ้างหรือเปล่า
    เห็นว่าถ้าแจ้งเปลี่ยนสีแล้วมันจะมีประวัติเคยเปลี่ยนสี
    ชั้งน้ำนักดูแล้ว ข้อดี ข้อเสีย ว่าไงครับ
    (แล้วเปลี่ยน moonroof นี้ถ้าไม่แจ้งเป็นไรมั้ยครับ)
    ว่าจะไม่แจ้งเปลี่ยนอะไรเลย:D

2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    เหมือนกะแต่งงานอ่ะมั้งครับ

บางคน แต่งแล้ว ก้อจดทะเบียนสมรสกัน

บางคน แต่งแล้ว ไม่จดทะเบียนสมรสกันก้อมี

ก้อลองชั่งน้ำหนักดูว่า ระหว่างไปแจ้ง กะไม่แจ้ง แบบไหนดีกะเรามากก่า

ส่วนตัว ถ้าพ้มไปทำมา ก้อคิดว่าจะไปแจ้งอ่า อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้