รายชื่ออู่ต่างๆ........

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เนื่องจากปัญหาที่ผมกำลังประสพอยู่...จึงไม่อยากให้ท่านอื่นๆต้องประสพปัญหาเฉกเช่นกระผมเพราะมันเสียเวลาและค่าใช้จ่ายเป็นอย่างมาก....จึงขอความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกท่านใดที่รู้จักหรือเคยใช้บริการอู่ประจำและแต่ละอู่มีความถนัดในด้านใด,ตั้งอยู่ที่ใดและเบอร์โทรอะไร.....ช่วยกันโพสท์บอกไว้เพื่อวันข้างหน้าสมาชิกอื่นจะได้ไปติดต่อขอใช้บริการ
    ส่วนกรณีของผม....ปรากฎว่าเกียร์พังครับ....ยังไม่รู้ว่าจะขอเคลมกับร้านที่ซื้อมาได้รึป่าว?.....จะพยายามสู้ต่อไปครับ:cry::cry::cry:

2. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เป็นความคิดที่ดีมากเลยครับ..........แล้วจะช่วยเอาข้อมูลดี ๆ มาลงให้นะคับ

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ศุนย์นิสสัน วิภาวดีไง ครับพี่โจ "เพื่อนที่แสนดี" 555+ แล้วสภาพรถพี่จะเป็นแบบผม ครับ

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เเล้วมีที่ไหนบ้างอ่ะตูนเเละพี่พี่ทุกคน...ที่จะเอารถผมกลับมาเหมือนเดิม.........:cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้