เปิดโหวต มิตติ้ง เดือนก.ย 51 ร่วมใจกันโหวตจ้า

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 15 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    เปิดโหวต มิตติ้งเดือน กันยา51 ร่วมใจกันโหวตจ้า...................พวกเรา พี่ น้อง เพื่อนๆ ไม่ได้พบปะกันมาหลายเดิอน บัดนี้ได้เวลาอันสมควรแล้ว ( ก่อนที่น้ำจะท่วมกรุงเทพครั้งใหญ่ อาจจะต้องแจวเรือมามิตติ้ง ) ตามที่ เพื่อนๆหลายคนถามว่าเมื่อไหรจะมิตติ้งสักที คิดถึงมากมาย ก็ถือโอกาสเชิญ สมาชิกใหม่ด้วยนะคับ พวกเราอยากให้มามิตติ้งกันบ้าง อย่างน้อยก็เคยเห็นหน้าเห็นตากัน ทุกคนในนี้ต่างก็ไม่ได้รู้จักกันมาก่อนเลยซักคน แต่ทุกวันนี้เปงเพื่อนรักกันไปแล้ว เน้นสนุก ชิว ชิว ขำ ขำ
    ช่วยกันโหวตนิดนึงนะคับ อย่าเงียบล่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2008
  2. urvan

423
    0
    0
    จุดประสงค์ของมิตติ้งนี้
    1. เพื่อนๆอยากมิตติ้งกันหลายคน
    2. ยินดีต้อนรับกับ สมาชิกใหม่
    3. เสนอทำป้ายอิงเจ็ทของคลับเรา
    4. เรื่อง สติกเกอร์ทีม ออกแบบmemberสติกเกอร์ ตำแหน่งที่ติด ร้านตัด
    5. เรื่องทั่วไป เรื่องกินของถูก อร่อย

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    หยิบเก้าอี้มานั่งรอความคืบหน้า ว่าไงว่ามา
    แต่วันอาทิตย์นี้ไปกับ vanthai ก่อน:p

4. urvan

423
    0
    0
    วันอาทิตย์ นี้หรอคับป๋า ผมกับตูนสนใจอยู่ ถ้าผมไม่ได้โอนเงินไป แต่ไปจ่ายตรงนั้นได้เลยป่าว ป๋าไปกี่โมงคับ

5. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    ต่อๆๆ

6. urvan

423
    0
    0
    เอาที่ร้าน ตาโอมมั๊ย เราไปเที่ยวร้านใหม่กัน เค้าว่ามีกับแกล้มรอเราอยู่ ไม่รู้ว่าจะมีที่จอดป่าว

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เอาไงเอากัน ยังไงมอไซค์ก็ชิวๆ555+

8. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    วันที่32 สิงหา ผมว่างคับ

9. mayuct

941
    4
    0
    เอาลูกไปด้วยน่ะ ต้น 555+

10. nai_tot

471
    5
    0
    ชอโทษนายแชมป์ ด้วย ที่ไม่ได้ตอบ เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อ 5 โมงเย็นนี้เอง
    เรื่องมิตติ้ง vanthai ดีมากๆครับ ไว้รอดูรูปที่ vanthai แล้วกัน ส่วน
    ของเราวันที่ 32 สิงหา ผมว่างสนิทเลยครับ:p

ฮึๆๆ :D..............................ว่าแล้วก็หยิบเก้าอี้มานั่งรอๆๆๆๆ ต่อไป:confused:

11. mayuct

941
    4
    0
    โถ่ป๋า แค่นั่งอ่ะชิวๆ:p:p ผมน่ะปูเสื่อนอนรอเลย เหงตรงลายเซ็นผมเปล่า:D:D

12. urvan

423
    0
    0
    ป๋าผมอยากไปมาก มิติ้งแวนไทย แต่ผมดันลืมว่าต้องพาน้าไปรับปริญญาของลุกแก ซึ่งมันดังรับรอบบ่าย มีงานนี้มันต้องมีงานต่อไปมิ้ตติ้งแวนไทยรอบหน้า เจอแชมป์กับเม ป่วนแน่55 เพราะจะไปเมากับพวกน้าๆลุงคับ ล้อเล่นคับ คราวหน้าป๋านำคณะเราไปด้วยเลย

13. nai_tot

471
    5
    0
    ครับ ก็มากันประมาณ 15 ท่านได้ บรรยากาศก็กันเองคล้ายๆของเรา
    ผมก็แนะนำว่าเราอยู่กันที่นี่ ก็มีบางท่านเคยเข้ามาในบอร์ดเรา
    เขาว่ามันเงียบถึงเงียบมาก ก็ช่วยๆกัน วันละไม่กี่นาทีเอง........

14. mayuct

941
    4
    0
    ถ้างั้นเดี๋ยวจะป่วนให้หายเงียบให้ โฮะๆๆๆ

15. urvan

423
    0
    0
    upช่วยกันคับ

16. nai_tot

471
    5
    0
    ไหนหละ ตัวป่วนหายไปไหนแล้วมาช้าเอามาหนึ่งกลมด้วย ฮิๆๆๆ

17. mayuct

941
    4
    0
    555+ มาแว้วคับ ป๋า ออิ

18. urvan

423
    0
    0
    พี่โอม มาตอบหน่อยคับ ว่าที่ร้านพี่สะดวกป่าว

19. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    ร้านป.กุ้งเผาแถวอุดมสุขป่าวคับมีห้องคาราโอเกะด้วยปิดตีสี่

20. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ร้านพี่โอมคับน่าสนวันไหนคับอยู่อยุธยาคับ

21. nai_tot

471
    5
    0
    นั่งรอนานแล้วเมื่อย ปูเสื่อนอนรอดีกว่า

22. mayuct

941
    4
    0
    ได้ข่าวมาเมื่อวานแล้วครับ ว่า ตาโอม OK. ครับ ทางแชมป์กับผมยังไม่ได้เลือกวัน เอาเป็นว่า ขอเป็นชาวงต้นเดือนกันยานี้อ่ะครับ ขอแบบครบๆ น่ะครับ ใครอยากจัดวันไหน บอกมาได้เลยครับ

23. nai_tot

471
    5
    0
    ลุกขึ้นมาดู ................. แล้วก็นอนต่อไป.............................................................

24. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    มาแอบดู

25. mayuct

941
    4
    0
    สีขาวนิ คันใหม่หรอสัน

26. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ได้ครับ แต่วันไหนบอกผมแล้วกันครับ

ที่จอดมีครับ สบายๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กันยายน 2008
  27. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    ร้านอยู่ที่ไหน ซอยอะไร

28. nai_tot

471
    5
    0
    ^^^ เห็นภายในรถคุณ nu mam แล้วอิจฉาอยากได้มั่งจัง
    เดี๋ยวเงินเหลือจากทำ sentra ก่อน อ้อร้านอยู่แถวซอยเสนา
    ยังไม่เคยไปเหมือนกัน

หาวววววว ........................... ไปนอนรอฟังข่าวมิตติ้งก่อนดีกว่า

29. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    สรุปได้โทรบอกด้วยครับ

30. urvan

423
    0
    0
    ช่วยสรุปวันกันหน่อยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้