ฝากนิตยสาร Car Focus ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย RZB-12, 6 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ฝากหนังสือดีๆ ไว้สักเล่มนะครับ พี่น้อง ชาว Kart นิตยสารรถใหม่ในรูปแบบ E-Magazine ที่ผมและทีมงานตั้งใจทำกันเต็มที่ครับ ในฉบับแรกนี้มีข่าว 4 Cycle Kart ที่ สระบุรีและคอลัมน์การเตรียมความพร้อมสำหรับแข่ง Kart รวมถึงคอลัมน์สัมภาษณ์ "คุณปั้น" พฤฒิรัตน์ พี่ที่ใจดีแห่ง PTT Motor Sport Land ให้เกียรติสัมภาษณ์ในฉบับปฐมฤกษ์นี้ด้วยครับ หากมีข้อบกพร่องหรือมีอะไรติชมเกี่ยวกับหนังสือฉบับนี้ พี่ๆ เพื่อนๆ น้อง ส่ง PM ส่วนตัวถึงผม หรือในบอร์ดของ Car Focus ก็ได้ครับ พวกเราทีมงานพร้อมน้อมรับคำติชมในการปรับปรุงหนังสือให้ดีขึ้นไปเรื่อยๆ ครับ

ฝากฝังด้วยนะครับพี่ น้อง ชาว Kart ขอบคุณมากครับ

โหลด E-Magazine รถใหม่แบบฟรีๆ ได้ที่ www.car-focus.com

ขอบคุณมากครับ ป๊อบ RZB-12

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กันยายน 2008
  2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เล่มแรกลงเวบแล้วครับ
    เอาตัวอย่างมาให้ชมเล็กน้อย....ฉบับปฐมฤกษ์ครับ

ตามโหลดอ่านได้ที่ www.car-focus.com ครับ

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ตัวอย่างเรื่องที่น่าสนใจภายในเล่มครับ
    :):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้