หาเพื่อน รถซิ่ง ลพบุรีครับ พอดีเพิ่งมาจาก สมุทรปราการ ไม่มีเพื่อนรถซิ่งมั่งเลย ^^

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย taifar, 25 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taifar

taifar New Member Member

151
    2
    0
    หาเพื่อน รถซิ่ง ลพบุรีครับ พอดีเพิ่งมาจาก สมุทรปราการ ไม่มีเพื่อนรถซิ่งมั่งเลย ^^
    ถ้ามี add msn : [email protected] มาคุยกันนะครับ เผื่อมีดื่มกัน
    www.facebook.com/ballindy

ขอบคุณครับ :D:D

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    แถวนั้นรถซิ่งเยอะนะ

3. taifar

151
    2
    0
    แถวไหนของลพบุรีครับ ที่มีจุดรวมๆๆ ผมทำงานอยู่ข้างถนน ยังไม่เห็นค่อยมีเลย เห็นแต่รถเครื่องเสียงซะส่วนใหญ่

4. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    เบียร์ครับ ขัลรถเก่าๆ ฟ้าๆ อยู่ลพบุรีบ้างครับผม

5. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
    นิวครับ เหมือนเมื่อเราเจอกันที่ วอชคลับ จำได้ไหมครับ อิอิ

6. taifar

151
    2
    0
    อ้อจำได้ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ^^ ว่างๆดื่มกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้