วันนี้โคโรน่าวิ่งมิดไมล์แล้ว

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย =T@R - AT171=, 31 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    ไมล์ผม180เองน่ะ อิอิ

จริงๆเกิดจากความเศร้าครับ อกหัก รักคุด เรามันดีไม่พอ ไม่มีค่าเพียงพอที่จะรักใครซักคน

เศร้าๆๆๆๆๆ:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

ก็มีสาวนางหนึ่งที่คุยกันทุกวันโทรมาบอกว่า เราควรจบกันแค่นี้ดีกว่าน่ะ แล้วสายก็ตัดไป

ไอ้กระผมอยู่ที่ศูนย์เบนซ์วงเวียนพระราม5 ก็เอาโคโรน่าออกเลยครับ

วินาทีนั้นอยากจะบินไปให้ไกลจากโลกนี้แล้ว อย่างอยู่ในโลกที่ไม่มีใครให้นึกถึง

ก็เล่นลากตั้งแต่เกียร์2 ไปo/dครับ รอบเครื่องอยู่ช่วง4500-5500ตลอด รู้สึกว่ารถเรามันก็ดึงเหมือนกันแฮะ ไม่มองใครแล้ว มือกำพวงมาลัยแน่น ในใจนึกสงสารตัวเอง ทำไม ทำไม ทำไมคนอย่างกูถึงบอกเลิกใครก่อนไม่เป็นว่ะ ทำไมเราต้องจริงใจด้วย ทุกครั้งเลย

เพียงไม่กี่วิต่อมาความเร็วรถก็มิดไมล์พอดี

ถ้าร้องเป็นก็คงร้องแล้ว ไม่เคยร้องไห้ ไม่มีบ่อน้ำตาแล้ว

แป้บนึงก็มีมารมาขัดจังหวะ มีน้องออสวิ่ง130อยู่เลนส์ขวาสุด ไม่รู้จะไปทางไหนเลยต้องเบรค แล้วค่อยขับกลับมา150ถึงอู่เบนซ์ ก็ที่จะนั่งเซ็งถึงเกือบ6โมงเย็นก่อนขับรถกลับบ้านช้าๆ

เศร้าจัง

2. ระวังๆ หน่อย เป็นห่วงนะ ยังไงก้ออย่าไปคิดมากเลย ชีวิตเราสำคัญที่สุดนะน้อง

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    รถแรงนะ แต่ไปขับตอนไม่มีสติก็ระวังหน่อยนะคับ ถ้าทางรถเราจะตามไม่ทัน

4. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เครื่อง 2000 หรอ 171 อ่ะ

5. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    อย่าคิดมากหน่า ผู้หญิงมีเยอะแยะ หาใหม่ก็ได้

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    โถ้ว นู๋ตาร์ พี่เข้าจาย แงแง พี่เปงมาก่อน จายเยงๆๆๆนะคะ สาวๆๆมีอีกเยอะ เด๊วเจ๊แฟงจัดให้เอาไหมๆๆๆ คริๆๆๆ

7. Diobran

Diobran New Member Member

10
    0
    0
    ระวังด้วยกันนะครับ

8. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เจ๊ครับ จัดไห้ผมมั่งสิ เหอะๆ

9. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เอาน่า ... อย่าคิดมาก กะแค่ ญ คนเดียว

อยากพิมเยอะกว่านี้ แต่ ถ้าบอกเป็คำพูดจะซึ้งกว่า ไว้เดี๋ยวค่อยบอกล่ะกัน

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    บอกพี่ด้วยจิ นู๋นัท พี่ก้อเศร้า ฮือๆๆๆ

11. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    4A-FE แตนๆ+ออโต้ ครับ

เคลียร์ได้แว้ววว

อิอิๆ

ดีจายๆ

ผู้หญิงเข้าใจยากจังเลย เนอะพี่แฟง

12. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เนอะ พี่เปงผู้หญิง พี่ยังไม่เข้าใจตัวเองเลย เหอะๆๆๆๆ

13. กุ๊

626
    12
    0
    ดีใจด้วย เย้ๆๆ

14. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ดีใจด้วยนะครับ ทั้ง2เรื่องเลย :)
    น่าอิจฉาจังเลย
    ญ ผมก็ไม่มี :cry:
    รถผมก็ไม่แรง 180 ยังวิ่งไม่ได้เลย :cry:

15. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ต้าอย่าไปเชื่อ ป้าแฟงแม่งบอกจะจัดให้พี่ 2 คนแระไม่เห็นมีมาซักคนเรย ทั้ง เจ๊ทิพย์ ทั้ง แซนด์

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ชิส์ ฉันอ่า จัดให้แล้ว แต่ม่ายมาเอง อย่าพูดเลยนู๋เพชร ม่ายมาแล้วจะได้เหรอ หึหึ

17. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    พี่เเฟงจัดให้ผมบ้างดิครับ

18. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    อ่าว เสียใจเก้อ หรือเนี่ย กำ

19. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ดีใจด้วยนะครับ

20. =T@R - AT171=

239
    3
    0
    อิอิอิอิ

ตอนนี้เพลงเพราะแล้วครับ ฟังเพลงได้แว้วววววว

เบาะแข็งนิดหน่อย เครื่องเกือบแรง แอร์หนาว เพลงเพราะ ท่อเงียบๆ แอบดัง อิอิอิอิ

21. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ไม่แรงแต่ 15.2 เลยนะอาท

ปล. แล้วก็ เสียใจด้วยกับเรื่อง วันนี้ นะ เดิน กลับมาหา ก็ ไม่เจอแล้ว

22. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เสียจายด้วย เรื่องอารายก้อม่ายรู้ ตามน้ำ อิอิ

ปล. นู๋เจนต์ จ้า จะดีเหรอ ??? หุหุ

23. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    โหๆ ป้า ไม่เห็นเคยโทรมาเรียกเลยแล้วบอกจัดให้แม่งๆ งอน

24. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    คราวนี้ถ้าตรูโทรแล้วติดต่อไม่ได้ ก้อ จบ นะเว้ย

25. =T@R - AT171=

239
    3
    0
    เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากทำโช้คคคคค

เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีฟามสุข

เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ผมกลับเร็วน่ะครับ รถซ้อมเยอะน่ะครับ ต่อคิวนานครับเลยไม่อยากวิ่งแล้วน่ะครับ
    รถก็วิ่งไม่ดีครับ เคยทำเวลาได้ดีกว่านี้เมื่อศุกร์ที่แล้วน่ะครับ ตอนนี้ชักเบื่อๆแระน่ะครับ
    ทำรถไม่ค่อยจะได้ดั่งใจเลยครับ :eek:

27. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
    :D
    โทรมาๆ เปิดเครื่อง 24 ชม.

28. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จัดปาย หุหุ

ปล. เจ๊ยิงนะ ม่ายโทร หุหุ

29. << PeTcHy Green Projek >>

455
    4
    0
  30. กุ๊

626
    12
    0
    *-*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้