รายการพลเมืองเด็ก

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tae_nissannv, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ฝากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ รับชม
    รายการพลเมืองเด็ก คับ
    เป็นรายการใหม่คับ จากเครือ ทีวีบูรพา พวกผมทำกันเหนื่อยมากๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากให้รับชมกันเยอะๆคับ

เวลา 18.30 - 19.00 น. ทุกวันจันทร์ - อังคาร ทางช่อง TPBS คับ

ขอบคุณคับ

2. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    รับทราบครับ จะติดตามชมนะครับ

3. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    จะติดตามชมครับผมมมม

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    จะตามชมครับ

5. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ขอบคุณคับ

6. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    เค้าชอบแหละตัวเองรายการของ ทีวีบูรพา รอดูอยู่นะ(ว่าแต่TPBS ม่ายติดนี่หว่า ทำไงเนี่ยะ)

7. tae_nissannv

677
    37
    0
    ยังงี้ก็อดดูสิคับ TPBS มีรายการแผ่นดินไทย กะรายการพลเมืองเด็ก
    ยังงั้นก็รับชม คนค้นฅน กบนอกกะลา จุดเปลี่ยนก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้