ถามเรื่องพวงมาลัยสักนิดนะครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kenshiro222, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    สงสัยสักนิดครับเวลาหักพวงมาลัยอยู่หรือหักสุดจะมีเสียงฟื้ๆๆเหมือนเสียง
    เหมือนมีลมรั่วอะครับมีใครพอทราบไหมครับเผื่อจะได้แก้ไขก่อนที่มันจะพัง
    อะครับขอบคุณพี่เพี่อนน้องๆที่เข้ามาอ่านและตอบนะครับ

2. ake-por

ake-por New Member Member

45
    4
    0
    ดังตอนหักสุดหรือเปล่า น่าจะเป็นเสียงระบายแรงดันของชุดแร็คนะ
    เสียงนี้ปกติจะดังตอนหักสุดค้างไว้อย่างเดียว

3. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    ใช่แล้วครับ อย่าหักสุดบ่อยน่ะครับเดี๋ยวท่อน้ำมันพวงมาลัยพาเวอร์จะแตกน่ะครับ:cry::cry::cry:

4. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    ขอบคุณครับหักสุดไม่ค่อยบ่อยแต่งงครับแต่ก่อนไม่เคยได้ยินครับยังไงก็ขอบคุณครับผมที่ตอบกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้