ถาม เกี่ยว กับ ครอสเพลย์ รถ แบบ การ์ตูน ญึ่ปุ่น

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย yu yu u12, 6 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ไม่รู้ มันเรียก ถูกเปล่า ส่งสัย ว่ามี ใคร

ทำเลียนแบบ รถใน การ์ตูน ญี่ปุ่น

อย่างเรื่อง initial D หรือ อ้วนซ่า

ถามเล่น มี ใคร ทำเลียนแบบ เอามาโชว์รูปกัน บ้าง

หรือ มีใคร มีเก็บไว้ บ้าง เอา ในไทย นี้งะ หุหุ

ปล. ที่ถามเพราะ คิด ว่าน่าเป็น คำถามที่ น่าสนใจ งะครับ หุหุ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ไม่เห็ฯน่าสนใจเลย

อะล้อเล่งๆๆ อิอิ

3. ตอนแรกตกใจ นึกว่าเพื่อนหึ่มจะแต่งคอสเพลย์ กำลังจะเข้ามาบอกว่า
    ถ้าเมิงแต่คอสเพลย์ ให้แต่งเป็นโดเรม่อนก็แล้วกาน 555+

ตกลงในกระทู้ ที่ถามว่าแต่งเลียนแบบนี่หมายถึงรถ หรือคนอ่ะท่าน

4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ผม ว่าน่า จะเป็น รถ นะ คิคิ

5. b a n k`

b a n k` New Member Member

21
    1
    0
    คุ้นๆว่าในเว็บนี้ เคยมีคนทำs13สีขาว
    โป่งเหมือนในอ้วนซ่าส์เลยครับ

6. Cain

Cain New Member Member

70
    0
    0
    แล้วจะมี 240Z แบบใน Wangan Midnight มั้ยครับ ฮิๆ

7. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0

ถ้า กูแต่ง ตัวเองเป็น ตอสเพลย์ คงแต่ง ก๊อกซิล่า คงเหมือน กว่า วะ หุหุ

8. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ทีแรกอ่านแล้วผมนึกว่าหมายถึงพวก "อิตาฉะ" ซะอีก :D:D:D

9. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
  10. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ในบ้านเราก็พวก รถบัสไงครับ สารพัด ลายเลย โปเกม่อน โดเรม่อน กันดั้ม และอื่นๆ

11. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    สวยครับ...

12. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ซุบารุคันนั้น พกหอยมาด้วยกัน 2 ตัว 55555+++

หอยใหญ่เสียด้วย

13. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    สวยๆทั้งนั้นคับ เปงสีสันบนถนนอีกอย่างคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้