***ดวงซวยจริงๆ***

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ.อ.วุฒิเทพ สังข์สิงห์, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คับพี่น้องวันได้เจอรถตุ้กๆชนคับ พอดีวันนี้แม่ผมขับรถผมไปประชุม เทศบาลเมืองนนท์ขาไปก้อดีอยู่ขากลับนี้สิเจอชนสิคับ...มันเป็นทาง4แยกในซอยคับแม่ผมขับออกมากลางแยกแล้วไม่รุ้มันเร่งเครื่องมาจากไหนคับชนเข้าเต็มๆเลยคับตั้งแต่แก้มยันประตูหน้าไปทั้งแถบที่ชนฝั่งหน้าเพราะแม่ผมเบรกแต่มันไม่เบรกเลยเต็มนะคับ .....แล้วก้อเรียกประกันกับตำรวจมามันบอกว่าเป็นทางรวม....ไม่มีทางเอกทาง..ทางโท..ประกันเราก้อเอาเรื่องฝั่งตรงข้ามก้อไม่ได้เพราะตำรวจมันฟันไม่มีทางเอกทางโท...อืม.....ซวยจริงดันเป็นประกันชั้น ..3...นะสิคับซ่อมเองนะไปตีราคาวันนี้มาเป็นแก้มหน้าขวาไหมแล้วทำประตูใหม่นะ..6500...นะคับแพงกว่าทำประกันชั้น3อีก....ระวังหน่อยนะคับพวกเราเจอพวกรถเมล์...แท็กซี...แล้วก้อตุ้กๆขับสุกยอดกันทั้งนั้นนะคับ

1. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ได้ฤกษเปลี่ยนไม่เลยแก้มหน้าเซิฟ

2. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    หายเร็วๆๆๆนะคับ..

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    หายไวไวนะคับ

4. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    เด๋วก้อกลับมาหล่อเหมือนเดิมครับบบบ!

5. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    ซวยจิงอ่ะคับ

เหมือนผมฉลองรับตรุษจีนเลย

จูบตูด taxi มา

เซร็งเป็ด

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แถวๆบ้านไม่มีตุ๊กๆ รถเมล์ก็ไม่มี แท๊กซี่ก็ไม่ผ่าน..เหอะๆ รอดไปตู...

ยังไงก็ขอให้รถทำเสร็จเร็วๆ งานออกมาเนียนๆนะครับ...จุ๊ฟๆ

7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไม่ให้แม่จำหน้าไว้ล่ะกอล์ฟจำสายไว้ด้วย
    เจอที่ไหนเล่นแม่งเลย หัวหมออย่างงี้อ่า

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หายไวไวยะครับ
    เดี๋ยวก็หล่อกว่าเดิมแล้วครับ แก้ม SURF ไปเลย
    สนใจไหมวันนี้ผมจะเข้าเชียงกงฝากซื้อไหมครับ

9. ขอบคุนพี่ทุกคนนะคับ...แก้มsurfประมานข้างเท่าไรนะคับ....

10. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    หายเร็วๆเน้อ.....กลับมาหล่อกว่าเก่า...

11. AODTURBO

AODTURBO New Member Member

4
    0
    0
    แก้ม SURF ครับเห็นด้วยอย่างยิ่งครับหายไวไวหล่อเหมือนเดิมครับ

12. Banditking

Banditking New Member Member

50
    1
    0
    โดนรถบรรทุกมาเหมือนกัน..เซงไปเลย
    เหนว่าเปนรถใหญ่มาตัดหน้ากันซะงั้น
    แก้มบุบไปเลย

แต่ซ่อมไปแระ...

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ถือว่าฟาดเคราะห์ ไปคัรบกอล์ฟ แม่ไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับ รถซ่อมได้หายสนิท แต่คน รักษาได้แต่ไม่เหมือนเดิมนะครับ คิดแบบนี้จะดีกว่าเนอะๆ
    รู้สึกจะนักเลงจังนะครับ คุณกานต์ ต๋อยกับเพื่อนผมป่าว กร๊ากกกก:D:D:D

14. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เสียใจด้วยนะครับ หายไวๆกลับมาหล่อมากกว่าเดิม

15. 1JZMTX

1JZMTX New Member Member

22
    3
    0
    มีแต่ 10 ล้อ ค้าบ ....... โทษทีคับพี่แซวเล่นคับ อิอิ:D

16. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    หายยังละจ่า

17. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    surf ไปเลยกอล์ฟไปกะแมนเลยเสียตังค์แน่นอน

18. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไปกะแกมากกว่ามั้งนั่น55555555555

19. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ผมก็โดนครับจอดดีๆ มอเตอร์ไซค์เกี่ยว เมื่อวาน

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ค่อยทำไป ครับมีเงินก็ค่อยๆทำ เสียใจด้วยครับ

มาดูรูปกันนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้