ถามหน่อยครับ รถกระบะที่เจาะแวนเสียภาษีแบบไหนครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย naze, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    พวกกระบะที่ไปเจาะเป็นแวน เห็นว่าแจ้งเสียภาษีโภคภัณฑ์คืออะไรครับ
    แล้วมันเสียภาษีเท่าไหร่ครับ ใช้วิธีคิดแบบไหน

ขอบคุณครับ

2. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    รถกระบะ ที่เปลี่ยน เป็น แวน
    ต้อง เสีย ภาษี เพิ่ม ครับ
    พูด ง่าย ๆ รถกระบะ มีไว้ บรรทุก สิ่ง ของ
    ถ้า ติด แวน สามารถ บรรทุกคน เพิ่ม ได้ ก็ ต้อง เสีย ภาษี อีก อัตราครับ
    ราคาจำไม่ได้ แต่ ไม่แพงมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้