น้องไมตี้เพิ่งทำสีเส็ดใหม่ๆๆ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Banditking, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Banditking

Banditking New Member Member

50
    1
    0
    อยากแต่งน้องไมตี้..ไม่รุจะเริ่มตรงไหนดี

แนะนำกันหน่อยค้าฟฟฟคุนพี่ๆๆ:D

2. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    โหลดให้มุดซุ้มเลยครับ หาแม็คสวยๆถ้ามีเงิน ขอบ 18 ใส่เลยแหล่ม ที่เหลือรอความคิดผู้อื่นครับผม

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไม่เอามาโชว์ก่อนอะครับ
    ว่าสีเป็นอย่างไง
    ไม่เห็นรูปนึกไม่ออก

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    นั่นซิ....นึกภาพไม่ออก...ต้องเห็น สี และรถว่า เป็นมายังไก่อนจะได้เริ่มถูก....หุหุ

5. Banditking

50
    1
    0
    ยังไม่ได้ถ่าย

รถสีเขียว ^^

6. Banditking

50
    1
    0
    เด๋วถ่ายมาแล้ว เด๋วจะรีบๆๆๆมาโพสต์เลย

แต่คิดๆๆไว้จะติดฟิลม์ก่อน

3บานหน้าสีเขียวใส หรือสีชา ดี

แต่3บานหลัง กะว่าจะติดสีดำ

คุนพี่ๆว่าดีมั้ย

7. หนับหนุนรถสวย+เเรง(เเต่ของเราทามไมมันเก่าจังฟะ) อิอิ

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แหล่มเลย

9. สีชาสวยดีครับ แต่ทนรต้อนหน่อยนะ :)

10. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อย่างอื่นไม่ต้องเห็นรูปยังนึกออกเลย :D:D:D

11. มาแอบดูครับ ฟิมส์ สีชาสวยกว่าครับ

12. amoto

amoto New Member Member

38
    0
    0
    อยากเห็นๆ

13. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    สีชาเลยคับ
    แจ่ม

14. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    เขาเรียกว่าคลาสสิคครับ

15. 1JZMTX

1JZMTX New Member Member

22
    3
    0
    ผมก็อยากทำให้เหมือนรูปด้านข้างเนี่ย ไม่สงวนลิขสิทธิ์ครับ แต่ในรูปเบาะไม่มี อิอิ
    เอาไปเป็นแนวได้ อิอิ
    เอาไปลองดู ไม่แน่ใจว่ารถคุณสีเขียวนี้รึเปล่า...อิอิ

16. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ไม่สำคัญว่า...รถคุณยี่ห้ออะไร สำคัญที่ว่าคุณให้คนที่ไม่มีรถนั่งมาด้วย..กี่ครั้ง

น่าคิดครับ....ข้อความจากบุคคลข้างบน

17. 1JZMTX

22
    3
    0
    อ่อ คับผม ผมก็ขอเอามาจากพี่ที่คลับ JZ อีกทีอ่าคับ ถ้าจำไม่ผิดชื่อ พี่ชัย Chai อ่าคับ มันโดนดี
    ของคุณ Mr.DONUT คำคมก็เข้าท่าดีนะคับ

18. Banditking

50
    1
    0
    ติดฟิล์มมาแว้ววววววว

ติด3Mมาอดติดสีชาเลย....

19. Banditking

50
    1
    0
    ติดฟิล์มมาแว้ววววววว

ติด3Mมา....มะได้ติดสีชา

20. Banditking

50
    1
    0
  21. Banditking

50
    1
    0
  22. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    โหลดครับ ทำมุมไฟส้ม เปลี่ยนไฟท้าย แผ่นป้ายทะเบียนเอียง
    ลงแม็ก ยาง ซื้อน้ำหอมติดรถยนต์ จะได้หอมๆครับ อิ อิ อิ

23. Banditking

50
    1
    0
    ที่พี่GAUSSแนะนำ แหล่มๆๆมากๆๆ
    แต่คงทำป้ายเอียงอันดับแรก อิอิ

เพราะมีงบอยู่ 550บาท

จ๊ากส์ๆๆจะไหวมั้ยเนี้ย

24. 1JZMTX

22
    3
    0
    ไมผมดู ออกสีน้ำเงิน :confused:

25. Banditking

50
    1
    0
    อาจจะเป็นเพราะแสงกะมั้ง...

รูปที่คุนพี่1JZMTX โพสต์ไว้...เท่ห์มั่กๆๆ

สักวันน้องไมตี้ต้องเปนให้ได้---ไม่รุว่าจะพักก่อนอ่ะเป่าอิอิ

26. phairuch

phairuch New Member Member

270
    1
    0
    Action Group

MTX 96 ครับ

27. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ใช้โปรแกรมอะไรทำคับเนี่ย

อยากได้มั้งคับ

28. Banditking

50
    1
    0
    MTX 96 สุดยอดเลย....

29. Banditking

50
    1
    0

รถเท่ห์มั่กๆๆเลย

ซื้อสปอยเรอร์ที่ไหนอ่า:D

อยากได้บ้าง

30. 1JZMTX

22
    3
    0
    แหม ขอบคุณครับผม พอดีออกแบบไว้อยากให้มันเป็นในสิ่งที่มันควรจะป็น
    ตามที่ผมคิด อิอิ
    แสงอาจจะเป็นได้คับ เพราะรถผมมัน เขียวอมน้ำเงิน แล้วบางทีก็ออกดำๆ
    กลางแดดออกม่วง เหอๆๆ งง

ตอบคุณพี่ art_overcontrol นะคับ ผมใช้โปรแกรม Maya 2008 คับ
    ลองหามาเล่นดูคับ แล้วจะชอบมัน มันเป็นโปรแกรมทำ animation อ่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้