ถามหาสามประตู สีดำ ที่วิ่งกับรถผม(สีน้ำเงิน)ที่ รามอินทรา เมื่อคืนวันอาทิตย์คับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย korn999, 29 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    ถึงเจ้าของรถครับไม่ทราบว่าเป็นสมาชิกในนี้หรือเปล่า มีเรื่องรบกวนถามคับ

ไม่ทราบว่าเครื่องอะไรอะครับ ทำอะไรไปบ้าง อยากทราบคร่าวๆครับ
    คือผมไม่ค่อยได้วิ่งกับสามประตูนานแล้ว พอโดน(มาเป็นทุ่ง)ก็เลยสงสัยม้าจะพิการไปหลายตัวนะครับ

รถวิ่งดีจังครับผม

อ๋อผมชื่อกรคับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

waris ถูกใจสิ่งนี้
  2. Nirut007

Nirut007 New Member Member

16
    1
    0
    5555+ สมหน้าท่านกร
    ม้ามันเมาแก็สปะ

waris ถูกใจสิ่งนี้
  3. Oh EG

Oh EG New Member Member

21
    0
    0
  4. i-key

i-key Member Member

47
    2
    8
  5. taffza

taffza Member Member

92
    0
    6
    โอ้มายก๊อดพี่กรโดนสวน สู้ๆ

6. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    โดนซะแว้ว ท่านประธานเรา
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

7. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    แง่มๆๆ สงสัยเจ้าของรถมะได้เข้าเว็บอ่า

จะได้เอาไปเช็ครถตัวเองมั่ง พักนี้ขับอย่างเดียวไม่ได้เซอร์วิสเลย
    ท่านๆๆทั้งหลายสบายดีนะครับ
    ปล.พี่โอ๋ครับลิงค์ที่ให้มาเข้ามะได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้