ประตูรถนิสสัน บี 14 ตกปิดไม่ค่อยแน่นต้องปิดแรงๆ ทำไงค่ะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย สุดปลายฟ้า กับ ฟ้าที่สดใส, 12 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ประตูรถนิสสัน บี 14 ตกปิดไม่ค่อยแน่นต้องปิดแรงๆ ทำไงค่ะ

1. เปลี่ยนบูทตรงบานพับปะตููครับ

2. แวะมาที่อู่ครับทำให้ฟรีไม่คิดตังต์

3. บูทราคาเท่าไหร่

4. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    ประตูฝั่งไหนครับ ลองดูตัวยูด้วยว่ายางมันแตกหลุดด้วยใหม ถ้าแตกจนหลุดหมดเปลี่ยนบูชก็ไม่ค่อนแน่น

ขอบคุณมากค่ะเปลี่ยนบูทล่ะ 400 บ.แพงไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้