ก่อนสตาร์ท ขึ้นรูปน้ำมันเครื่อง หมายความว่ายังไงครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Sawang Kengkriangkrai, 13 มีนาคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    ก่อนสตาร์ท ขึ้นรูปน้ำมันเครื่อง หมายความว่ายังไงครับ

1. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    ก่อนสตาทร์โชว์ปกติ สตาทร์แล้วดับใหม ถ้าดับก็ปกติ

2. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    วงจรจะต่อจากเซนเซอร์มาที่ไมล์ พอสตาทร์ถ้าน้ำมันเครืองแรงดันปกติไฟก็จะดับ

3. ถ้าสตาร์ทแล้ว ไฟมันไม่ดับ. น้ำมันเครื่องไม่ขาด. มันจะเกิดจากอะไรครับ

4. Soonton Makmeang

Soonton Makmeang Guest

0
    0
    0
    ยังไม่ได้สตาสเครื่องคับ.ไฟ
    ทางด้านขวาที่มันไม่ติด.ตั้ง
    แต่ซื้อรถมาแล้วคับ.ถ้ามันติด
    จะแสดงหมายถึงอะใรหรือคับ
    ถ้าติดเครื่องแล้วดับหมดปกติคับ.อยากรู้ว่าอีไฟช่องนี้มันคือ
    ประโยชอะใรที่มันไม่ติดอ่ะคับ.
    ใครรู้ช่วยบอกนู๋หน่อยน้าาาา

5. Soonton Makmeang

Soonton Makmeang Guest

0
    0
    0
    ข้างซ้าย.ดึงเบรคมือใว้คับ.ล่างสุดน่าจะเป็นน้ำมัน.แต่3อันบน
    อะใรวุ๊ย!.มีปุ่มไฟเยอะ
    จังรถรุ่นนี้งง?.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้