The 5th Anniversary Daihatsu Club

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 13 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    ถึงเวลาคลอดเสือ้คลับกันอีกแล้วครับ
    รอบนี้เป็นเสื้อ ฉลอง 5 ปี ไดฮัทสุ คลับ ครับ(เลียนแบบเรซซิ่งเว็ปมั่ง อิอิ):D

เสื้อที่ทำออกมารอบนี้ จะเป็นเสื้อ โปโล สีดำครับ
    ด้านหน้าปักโลโก้ ไดฮัทสุ และ โลโก้ ฉลอง 5 ปี ไดฮัทสุ คลับ
    ส่วนด้านหลัง ปักเป็น โลโก้ ไดฮัทสุ คลับ ครับ (แบบเหมือนของสติ๊กเกอร์ครับ)

ราคายังไม่แน่นอนครับ ขึ้นอยู่กับจำนวนที่สั่งกัน ถ้าเยอะก็ถูกลงครับ
    ราคาตอนนี้คิดว่าน่าจะประมาณ 350 บาทครับ (อาจจะแพงขึ้นหรือถูกลงอีกนะขึ้นอยู่กับจำนวน)
    สมาชิกท่านใดสนใจ ลงชื่อ จำนวนและขนาดเสื้อที่ต้องการไว้เลยครับ

2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    จัดไปคับพี่เทพ

3. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    2 ตัวครับ

4. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    จัดให้ด้วยกร้าบบบบ

5. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    เค้าให้โพสบอกขนาดด้วย เส้นรอบวงกี่นิ้ว ยาวกี่นิ้วก็ว่ากันไป....

2 ตัวนะคงไม่ต้องเดาก็รู้ว่า XL

6. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ขอโทษครับ:mad: ผมลืมไป ตัวผมเล็กๆเท่าหนอนใบกฐินครับ:D
    ขอเป็นเบอร์ L 2 ตัวครับผม

7. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    ขอ L สองตัวคร้าบ :cool::cool:

8. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    วิทขอ2ตัวนะตัวนึงLอีกตัวMนะเดเทพหุๆ

9. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    M ตัวนึงค้าบบบบ

10. MIRADRAG

115
    3
    0
    10 ตัว แล้วครับตอนนี้

11. non_atrai

non_atrai New Member Member

2
    0
    0
    น้องใหม่ครับ

++++++ขอด้วย....1 ตัว xl ครับ++++++:D:D

12. mira_rungsit

mira_rungsit New Member Member

153
    2
    0
    2 ตัว ครับ L และ M ครับ

13. BigBoss

BigBoss New Member Member

44
    0
    0
  14. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    2ตัวครับlกับmเอาจริงๆนะอยากได้

15. กระตอย

กระตอย New Member Member

2
    0
    0
    2 ตัวครับ M กะ L ...ออยเองครับ :)

16. bennee

bennee New Member Member

35
    1
    0
    จองด้วยครับ L 1 ตัวค้าบ

17. MIRADRAG

115
    3
    0
    20 ตัวแล้วตอนนี้

18. coolkidd

coolkidd New Member Member

11
    0
    0
    1 ตัวครับ L นะพี่ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2008
  19. bpm2

bpm2 New Member Member

1
    0
    0
    ขอ M 1 ตัว คับ

20. MIRADRAG

115
    3
    0
    เสื้อตอนนี้สั่งทำแล้วนะครับ ขนาดก็มี S M L และ XL มี 4 ขนาดครับ
    อาทิตย์หน้าจะได้ราคาแล้วว่าจะอยู่ตัวละเท่าไหร่

21. GAPSI

GAPSI New Member Member

13
    0
    0
    แก็ปคับ

:Dแก็ปคับพี่เทพ ผมเอาด้วยน้าคร๊าบตัวนึง L คับผม:D

22. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบ

23. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ขอ 2 ตัว ครับ L กับ M อิอิ

24. MIRA BALLOON

54
    0
    0
    L M นี่บุหรี่ป่าวครับ:D

25. PEERADA

PEERADA New Member Member

17
    0
    0
    แอมนะคะ...

สองตัวค่ะ...

M กับ XL

26. chatsiri

chatsiri New Member Member

1
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีกระเป๋าเสื้อไหมครับ
    เบื้องต้นขอ 1 ตัวนะครับ Size M

27. MIRADRAG

115
    3
    0
    รุ่นนี้ไม่มีกระเป๋าครับ
    เปลี่ยนแบบดูบ้างครับ หลังจากมีกระเป๋ามาโดยตลอด

ปล.เสื้อออกช้าหน่อยนะครับ พอดีคุยกับร้านผิดไปหน่อย ดันไปบอกว่าไม่มีน่ะ อิอิ โทษทีครับ

28. MIRA BALLOON

54
    0
    0
    ค่ะ

29. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    แนะนำตัวขอรับ

หวัดดีครับชาวโรค..เอ๊ย !? ชาวโลกที่น่ารักุทุกท่ีานครับ
    ผมพึ่งจะเจอเวปบอร์ดที่น่าสนใจอย่างน่ะครับ
    เฮ้อ..ยังไงๆฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

มิร่้า ของผมจอดทิ้งไว้ 5 ปีกว่าๆแล้วครับ ไม่มีคนใช้ เลยเอามาขับปลากดว่า..ขับมันส์ติดเท้าแฮะ..:cool:

พอดีอยากมีเพื่อนน่ะครับเลยแวะเข้ามา เวลาเจอปัญหาจะได้ปรึกษา

ยินดีที่ได้รู้จักทุกทั่นนะคับ

30. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    ของผม XL ตัวนึงแล้วก็ M ตัวนึงนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้