สอบถามเรื่องสปริงโหลดครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย POR_888, 5 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POR_888

POR_888 New Member Member

10
    0
    0
    สปริงโหลดของค่ายไหนบ้างครับที่เหมาะสำหรับ NV (ขอทราบราคาโดยประมาณด้วยครับ)
    ขอบคุณทุกท่านครับ:teeth:

2. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    สปริงโหลดก็จะมี เท่าที่ทราบก็จะมีของ MerWed H&R RS*R ครับ ส่วนราคาของใหม่ต้องสอบถามร้านครับ^^

3. bbirdnok

bbirdnok New Member Member

40
    0
    0
    แต่ละยี่ห้อใส่แล้วแตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ มีใครรู้บ้างไหม

4. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    นั้นนะดิอยากรู้ช่วยตอบที

5. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้