ถามเรื่องแม็กซ์ 15 อีกแล้วครับท่าน

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย nuukla, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuukla

nuukla New Member Member

13
    0
    0
    แม็กซ์15 นิ้วนอกจาก spoon แล้วมีลายไหนน่าเล่นอีกมั่งครับ ขอเป็นสีดำนะครับ แล้วยาง195/55/15 หน้ายางค่อนข้างแคบมันจะมีปัญหาเวลาขับเร็วๆแล้วมันจะไม่ค่อยเกาะถนนหรือป่าวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กันยายน 2008
  2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ถ้าเจาะจงว่า ล้อขอบ 15 สีดำ พ้มว่า Spoon เท่านั้น แหล่มสุดล่ะ

ส่วนยางกว้าง 195 ไม่ต้องกลัวไม่เกาะครับ รถสนามก้อใช้ยางกว้างเท่านี้แหละ

3. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    รู้จิง!!

อิอิ

4. nuukla

nuukla New Member Member

13
    0
    0
    แล้วถ้าเป็นแม็กซ์สีอื่นล่ะครับ มีสีอะไรเข้ากับรถสีดำบ้าง

5. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    อย่ามองข้ามล้อเดิมติดรถ+ทำสีดำ
    ก็เนียนนะ อิอิ

6. Jar 2.0

Jar 2.0 New Member Member

22
    1
    0
  7. Ferio_RS

Ferio_RS New Member Member

1
    0
    0
    ONAIR

ล้อสวยๆ ขอบ15ให้ชมเล่นๆ ^^
    PRODRIVE GC 06
    WORK RS @
    BUDDY CLUB P1
    WEDS C-ONE

อิอิ สนใจโทรสอบถามเพิ่มเติมได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้