5S SET BO อีกครั้งครับ(ถึงคุณเพชร)

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย E@K, 19 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. E@K

E@K Guest

0
    0
    0
    คุณเพชรแก้ MAP SENSOR ยังไงครับ ถึงไม่ตัด ผมใช้ วัน เว วาว หลอกอะ ไม่ค่อยดีเท่าไร ช่วยตอบด้วยครับ เครื่องคุณบูสได้กี่ปอนด์ครับ แล้วเครื่องทนได้ไหม (พังป่าว) บอกตรงๆผมกัวมันกระจายอะ ตอนนี้ผมวิ่งแบบไม่กล้าซัดเลย

2. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    พังไปแล้วครับ สาเหตุเดี๋ยวรอมาตอบเองครับ ตอนนี้เป็น 3S เรียบร้อย

3. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    wow ไม่ได้เจอนาน setbo แล้วหรอ

4. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ตอนล่าสุดก่อนพังบูสอยู่ เจ็ด ปอนด์ คับ ที่มันพังเพราะ น้ำมันเครื่องมันรั่วออกหมดคับ แบริ่งชาร์ฟ ละลาย ไม่ได้มีสาเหตุมาจาก เซซตโบเลยคับ
    ปล. ลองเพิ่มวันเวย์ วาล์ว เป็นซักสามตัวสิคับ ว่าหายมั้ย

5. ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำที่ดี เดวว่างๆจะโทรไปรบกวนหน่อย อิอิ

6. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    พี่เพชรใจดีครับ

โทรไปหาเลย

7. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เพชรใจดีแน่นอนอยู่แล้วครับ

รักเด็กด้วย อิอิๆๆ :D

8. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    upครับ อยากปรึกษาเรื่อง 5s set bo มากครับ มีใครให้คําปรึกษาได้มากครับ

9. jay-celica

jay-celica New Member Member

30
    0
    0
    *0*....UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP
    UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP
    ..UUUUUUUUUUUUUUUU.............PPPPPPPPPPPPPP
    ....UUUUUUUUUUUUU...................PPPPPPPPP
    ........UUUUUUUUUU........................PPPPPPPPP

10. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0
    แนะนำอย่างจริงใจเลยนะครับ
    ว่าหาเครื่อง 3SGTE nnon air วางใหม่ดีกว่าครับ

งานจบได้ที่งบต่ำกว่าแน่ แถมวิ่งได้ยาวๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้