อวดโฉมใหม่...แหล่มเลย

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย เอมเอง, 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอมเอง

เอมเอง New Member Member

8
    0
    0
    หลังจากที่พลาดท่า...ท่อน้ำแตก...เครื่องพัง
    kuncil850 คันนี้ก็ต้องใช้เวลาปรับปรุงตัวเองนานโข ก่อนที่ได้โฉมใหม่มาอวดกัน

2. เอมเอง

8
    0
    0
    หลังจากลงเครื่องใหม่ แปลงโฉมแล้วออกมาเป็นแบบนี้ครับ
    ถูกจายๆๆๆ งานนี้ต้องยกความดีความชอบให้น้องเทพครับ ขอบคุณมากครับ

3. บอลล

บอลล Guest

0
    0
    0
    กันชนหน้าซื้อจากไหน ราคาเท่าไหร่ครับ อยากได้กันชนแบบนี้มานานแล้ว

4. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    หล่อเลย อิอิ

5. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    สวยครับๆ ชอบๆๆ

6. mais

mais New Member Member

34
    0
    0
    ทำไปทั้งหมดเท่าไหร่หรอครับ

7. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    หล่อเลยครับ

8. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    เเจ่มเลยคร้าบบบบบบบ

9. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    หล่อเลยงับ อิอิ

10. เอมเอง

8
    0
    0

คันนี้ผ่านอีเอ็มซีบ๊อยบ่อย บ้านอยู่ใกล้กันนิ๊ดดดดดเดียว ก๋วยเตี๋ยวป้าจุกอร่อยมากๆ
    ...
    อุปกรณ์ทุกชิ้นน้องเทพจัดให้ครับ...เบ็ดเสร็จก็..เท่าไรหว่าน้องเทพยังไม่ได้คิดตังค์อิอิ น่าจะซัก 4 หมื่นคราบบบ

11. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ !!!!!!
    ป้าจุก ป้าผมเองคร้าบอิอิ บอกไปเลยครับเพื่อน จั้ม รับรอง ได้ เยอะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    ส่วน อี เอ็ม ซี อู่ ป๋มเองครับ อิอิ

12. rin_l5

rin_l5 New Member Member

66
    0
    0
    สวยมากครับคงแรงน่าดู

13. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    กันชนหน้าทำที่ไหนครับสวยดี ว่าจะไปทำอยู่ ส่วนไปหรี่ กับไฟเลี้ยวสองชั้นนะซื้อไหนมาครับชอบมากๆๆเลยครับ ยังไง ช่วยตอบด้วยนะครับกำลังจะทำอยู่ สนใจไฟอะครับเท่าไหร่ .....

14. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ขออนุญาติตอบแทนเจ้าของกระทู้นะครับ
    กันชนทั้งชุดเป็นของแต่งตัวนอกครับ
    ไม่ได้สั่งทำ มาทั้งชุดเลย(ไฟด้วย)

15. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    หาที่ไหนมาครับอยากได้บ้าง ได้มาเท่าไร ประมาณสองพันได้เปล่า ผมไปถามทำมางบประมาณ สามพันยังไม่รวบทำสีนะครับ แต่ถ้าได้ของแท้ราคาถูกกว่าก็จะดีมากๆๆเลยครับ เคยเจอของ TRX แต่ไม่ใช้แบบนี้อะครับ หน้า-หลัง สามพันนะครับ.....

16. singhotway

singhotway New Member Member

5
    0
    1
    ท่านเทพสุดยอดครับ

17. M5_Speedster

M5_Speedster New Member Member

2
    0
    0
    เล่นเครื่อง JB เสียด้วย ความเร็วสูงสุดได้เท่าไร ครับ

18. Talent ต้น

Talent ต้น New Member Member

19
    0
    0
    ถ้าสนใจโคมไฟหน้าสี ชาที่ร้านมีนะครับ 02 396 0253 ครับ สามหบกครับ

ทำออกมาสวยดีครับ แล้ว เครื่อง jb bo วิ่งดีไหมครับพี่

19. เอมเอง

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    ขออภัย ไม่ได้เข้ามาหลายวัน กำลังเห่อรถ อิอิ
    ชุดแต่งทั้งหมดน้องเทพจัดหาให้ครับ ชุดหน้าเป็นชุดของญี่ปุ่น มาเดิมๆแบบนั้นเลย ใส่ได้พอดีเป๊ะไม่ต้องแปลงอะไรเลยครับ ไฟเลี้ยวกับไฟตัดหมอกก็ติดมาแบบนั้นเลยครับ เข้าใจว่าหายากเหมือนกัน ลองถามน้องเทพดูนะครับ ราคาแล้วแต่สภาพครับ ประมาณ 3500-4000
    ส่วนเครื่องใหม่แจ๋วมาก ชอบเลยครับ วิ่งดีเหมือนกันแต่ไม่ใจไม่ค่อยถึง ลองวิ่งที่ 130-140 สบายๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้