หวัดดีครับมีครายอยู่โซนหอการค้า รัชดา ห้วขวาง ลาดพร้าวบ้างอะคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย manhaha, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manhaha

manhaha New Member Member

41
    1
    0
    พอดีว่าเห็นอยู่บ่อยๆๆอะครับแต่ม่ายกล้าทักซะเท่าไหร่เลยถามพี่ๆเพื่อนๆ
    ดูว่ามีครายอยู่แถวนี้บ้างไหมเผื่อมีราจะได้ปรึกษาอะคราบ
    ผม แมนครับ ES 05สีดำคราบ หอการค้าครับ

2. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ผมก็อยู่ หอการค้า... อยู่ ซอย 23 ครับ... ทักทายได้เลย ชื่อ ฝาย ครับ
    เห็นรถ นาย บ่อยๆเหมือนกัน..
    ใช่รถเพื่อน ต้นที่ขับวีออส เปล่าครับเนี้ย (ถ้าไม่ใช่โทดด้วยน่ะครับ)
    เจอทักทายๆกันด้วยน่ะ

3. Rangsit 33

Rangsit 33 New Member Member

123
    5
    0
    คุ้นๆ จำได้ว่า es มะมีแบ่งโซนนะคร้าบบบบบ 55555555

ไม่อยู่ แต่ไปเมาแถวนั้นบ่อยได้ปะครับ....พี่แบงก์ครับ

4. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    ไกด์ครับ หอการค้า เช่นกัน

5. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ศรีปทุมจ้า แยกเกษตร

6. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    บางกะปิ ง่ะ ลาดพร้าว รัชดา อาร์ซีเอ เกษตร วิ่งทุกเส้นที่มีร้านเหล้า.............

7. manhaha

41
    1
    0
    555 ขอบคุนคราบทุกคน
    ถ้าครายจามาเมาแถวนี้บอกนะคราบร้านเหล้าจัดให้ราคาพิเศษ55555

8. manhaha

41
    1
    0
    พี่ๆๆที่เรียนศรีปทุมอะคราบ ปีไหน ผมก็เคยเรียนแต่ตอนนี้ย้ายมา หอการค้าและ
    คุ้นๆๆนะ

9. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ดี คั บ โ อ๊ ต คั บ โ ซ น ล า ด พ ร้ า ว คั บ

10. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ดีคราฟฟฟ เอก รังสิต ....คับ *-*

11. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    หวัดดี เพ่กาตั่ยนะค่ะ

ชื่อแมนอีกแร๊ะ เยอะจัง หรือว่าคนหน้าตาดีจะชื่อนี้กาน ... :D

12. manhaha

41
    1
    0
    โหพี่กระต่าย55
    หวัดดีคับพี่ผมขอเปงคนม่ายหล่อแล้วกานนะ คือว่าน่าตาม่ายดีอะ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะพี่

13. l3oatz

l3oatz New Member Member

31
    2
    0
    ดีครับชื่อ"โบ๊ท" ครับ ลาดพร้าว โชคชัย4 รัชดา เหม่งจ๋าย และอื่นๆไปทั่ว เลยครับ ถึงสมุทรปราการ นู่น อิอิ เจอกันทักด้วยนะครับ :)

14. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ผมปี 6 ย่าง 7 แล้วครับเรียนครบเต็มตามหลักสูตร 7 ปี จบธันวาคมปีนี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้