เปลี่ยนยางครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย No Mercy, 3 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. No Mercy

No Mercy New Member Member

4
    0
    0
    จะเปลี่ยนยางครับ:D

เล็งๆไว้ก็มีYOKO A300Falken ZE322 กับ ZE522 ใครเคยใช้ยางรุ่นดังกล่าวแนะนำทีครับ ดีไม่ดียังไง

**ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีก็บอกกันมั่งนะคับ ขอบคุณครับ

2. โจ6365

โจ6365 New Member Member

96
    3
    0
    ผมเคยใช้ FALKEN เกือบทุกรุ่นแล้ว ผมว่า ST 115
    เนี้ย นุ่ม หนึบ เงียบ ลุยน้ำดี ที่สุดแล้วในยี่ห้อ FALKEN แล้ว คับ
    ส่วน YOKO A300 ก็เงียบนุ่มคับ เพื่อนผมใช้อยู่ แต่แพงกว่าอ่ะ แต่จะให้เงียบ
    ต้องลงทุนหน่อยคับ YOKO A500 ประมาณเนี้ยคับ เงียบโคตรคับ แต่แพงโคตรด้วย ลองดูคับจากประสบการณ์นั่งมาแล้วทั้งนั้นคับ

3. No Mercy

No Mercy New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้