อยากได้ตูดเป็ด

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ขอนแก่น, 4 กันยายน 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ตูดเป็ดครับ สีดำ หรือ เคฟล่า คับ เอาแบบ ขันน๊อต นะครับ (เคยซื้อกับพวกพี่ๆในเวปแล้วอ่ะครับแต่ตอนนี้โดนขโมยไปแล้วครับ555+)ทิ้งเบอร์ไว้เลยนะครับ กรุณาลงรูปด้วยนะครับเคย ขอบคุณคับพี่ๆES ผมอยู่ขอนแก่นนะครับพี่ๆส่งมาโดยไม่ต้องเสียค่าขนส่งเพราะบ้านผมเปิดบริษัทขนส่งขอนแก่นกรุงเทพครับและไม่ต้องโอนเงินเพราะไปส่งของที่บริษัทผมที่กรุงเทพแล้วรับเงินเลยครับ สะดวกๆๆ

1. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ประกาศ ซื้อ ขาย ในกระทู้ซื้อขายเท่านั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้