สอนถามเกี่ยวกับ กระจังหน้า EK ครับผม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย khwan21, 2 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    สอนถามเกี่ยวกับ กระจังหน้า EK ครับผม

คือว่า กระจังของผม ควรจะเปลี่ยน ดี หรือ ซื้อ โลโก้ RS มา ติด ดีอ่ะครับ

คือ กระจังของผม มัน ไม่เหมือน กับ ที่ ติด มา กับ รถ นะครับ

และ ลื้นหน้า ใส่ แบบ ไหนดีอ่าคร้าบบ

คือ สนใจ จะเอา ทาม อา นะครับ ผม

แบบว่าพึ่ง ได้ รถ มา วันนี้ เอง คร้าบผมมม

รบกวนด้วยคร้าบบ

ฝาก เจ้า เทา ด้วย น่าคร้าบบบบ

ขอบคุณคร้าบบ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. duskdevil

duskdevil New Member Member

78
    4
    0
    สวยคับ

3. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    แกะ H ออกก็สวยแล้วคับสำหรับกระจังหน้า ข้างหลังกระจังมันจะมีน็อต 3 ตัวให้ไขน่ะคับ ส่วนลิ้นหน้าท่าชอบ Type R ก้อติดต่อพี่โสเลยคับ

4. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ลองหารูปตัว Lev ดูครับ ชอบแนวไหน แบบไหนสวย พยายามเอาที่ถูกใจที่สุดครับ
    เวลาทำออกมาแล้วจะได้มีความสุขที่สุดครับ เสียงครายก็ม่ายมีผลถ้าตัวเราชอบเพราะมันคือรถของเราครับ
    :)

bigeyes96, ksaEK97 และ kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  5. khwan21

206
    17
    18

แล้วค่าทำสีลิ้นหน้าแพงไหมครับผม
    เกะ ตัว H ออก ไม่เป็น อ่าคร้าบบผมม

ฝากเนื้อ ฝาก ตัวด้วยคราบบ

พึ่งได้มาวันนี้เองงง

แล้ว ไฟข้างซ้าย ผม มันไม่ชัด อ่ะครับ จะซื้อเปลี่ยนใหม่

ราคา แพง ไหมครับผม

6. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    จริงหรอว๊า ......:D

x1542 ถูกใจสิ่งนี้
  7. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ถอดน๊อตจากด้านหลังครับ ลองถอดกันชนออกมา จะได้ถอดง่ายๆครับ

ksaEK97 และ kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  8. khwan21

206
    17
    18
    ขอบคุณคร้าบบบ

หาตังง ซื้อ ลิ้นหน้า กะ หางหลังทรงสูงง -*-

กะ ไฟหน้า ข้างซ้าย มัน ไม่ชัด แฮะๆ

ว่าแต่ ไฟหน้า แพงไหมครับผม ข้างซ้าย นะครับ

9. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มาถูกทางแล้วคร้าบ

bigeyes96, ksaEK97 และ kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  10. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    :D:D:D

11. khwan21

206
    17
    18
    คร้าบผม

เดียว ใกล้แล้วครับ

ลิ้นหน้ามีตังและ ขาด แต่ หางหลัง

รอก่อง เดียว สั่งปาด ที่เดียว เรย

12. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ING+1 เลยครับ

13. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    แอบแซวใครป่ะเนี่ยะ เด๋วก็เป็นเรื่องอีกหรอก

bigeyes96, kungking5 และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  14. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    กระจังหน้าเอาของ lev racing มาใส่สิครับ เท่สุดๆ
    ของเดิมดูแล้วน่าเป็นของก็อป ตัว H น่าจไม่มีตัวล็อกลองล้วงฃข้างหลังดูครับว่าเขาใช้อะไรยึดไว้
    ของผมใช้ silicone ยิงไว้ แงะนิดหน่อยก็หลุดแล้ว

15. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ไม่ได้แซวครับวิน

พอดีเห็นว่า เด๋วนี้ รถรุ่นใหม่ ๆ เทรนด์การแต่ง ไปในแนวแบบนี้หมด

เลยลองเสนอดูเผื่อเจ้าของรถจะชอบครับ

ไม่แน่ แจ๊สที่บ้าน อาจจะแนวนี้ก็ได้น๊า
    :)

16. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ลิ้นหน้า TYPE R ก็งามเเล้วครับ

17. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    คุณพี่เหลือเฟือ :D:D

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  18. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    อาทิ เช่น กรอบแอร์ใช่ไหมจ๊ะ :D

19. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ท่าจะไม่ปลื้มนะเนี่ย :D:D:D

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  20. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ค่อยๆปั้นไปเรื่อยๆนะคับ
    แต่งรถก็มันส์ตอนนี้แหละ
    แต่ไม่มันส์ตอนหาตังค์มาแต่ง
    :D

ถ้ารักจะเล่นแนวนี้ ผมว่าเล่น VeilSide Combat ไปเลยจะดีกว่าไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้