หาร้านที่ติดฟิลม์รถคับช่วยแนะนำให้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย adboy, 7 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adboy

adboy New Member Member

10
    0
    0
    หาร้านที่ติดฟิลม์รถคับช่วยแนะนำให้หน่อยคับติดดีราคาไม่แพงอะคับ
    เคยเห็นในเวปมีแนะนำให้อยู่คนนึงราคาไม่แพงแถมมาติดให้ถึงบ้านด้วยเป็นของล่ามิน่าอะคับ
    กระทู้นานแล้วกลับไปหาไม่เจอแล้วยังไงใครมีเบอร์ช่วยลงให้หน่อยนะคับหรือมีร้านแนะนำ
    ก็ได้นะคับวันเสาร์นี้จะติดแล้วคับยังไม่รู้จะติดที่ไหนดี

2. tombo

tombo New Member Member

55
    11
    0
    อยู่แถวไหนล่ะครับ จะได้แนะนำกันได้ถูก

ถ้าแถวรังสิต ก็ ไฮเทคแอนด์ซาวน์ ปากซอยเมืองเอก ก็ได้ครับ

ถ้าแถวลาดปลาเค้า เกษตร-นวมินทร์ ก็ลองไปร้านที่อยู่ในซอย ลาดพร้าว-วังหิน 32 ที่โฆษณาใน classified ก็ได้ครับ
    รถผมก็ติดจากร้านนี้แหล่ะ ผมว่าก็โอเคนะ งานเนี้ยบใช้ได้

3. โจ6365

โจ6365 New Member Member

96
    3
    0
    อยู่แถวไหนคับ ถ้าฝั่งธนฯ เอาเบอร์-นี้ไปคับ 081-9072617 ชื่อ พี่รุจ คับ
    ผมติดที่เค้าประจำคับ lamina 4000 บาท hi-cool 3000 บาท หรือยี่ห้อก็มีต้องคุยดูคับ
    ราคานี้รวมบานหน้าเต็มน่ะ..... รถผมติดปรอททองอมเขียว ของ hi-cool สวยมากคับ ถูกด้วย จัดไปคับ

4. anuraka

anuraka New Member Member

6
    0
    0
    ผ่านมาพอดีเลยรู้สึกจาไม่แพงครับ ติดดีมั๊ยครับ ลงรูปให้ดูหน่อยได้มั๊ยครับปรอทอมเขียวเป็นยังไงหนอ:cool:

5. ES1725

ES1725 New Member Member

5
    0
    0
    ขอถามต่อเลยล่ะกัน

แถวศรีนครินทร์อ่ะครับ มีไหม .3บานหน้า L75 3บานหลัง อ่ะรัยก็ได้ซัก60% ราคาประมาณเท่าไหร่ ตอนนี้

6. ES1725

ES1725 New Member Member

5
    0
    0
    ยังรอ..คำตอบอยู่ คร้าบ..

7. ksuperb

ksuperb New Member Member

12
    0
    0

มีใบรับประกันรึเปล่าครับ สนใจ

แล้วร้านอยู่แถวไหนครับ

8. โจ6365

โจ6365 New Member Member

96
    3
    0
    ช่างติดฟิล์มมีฝีมือดีในระดับหนึ่งเลยอ่ะ

รับประกันเหมือนร้านทุกประการคับ ติดใจเย็นมากคับ ลองโทรสอบถามเค้าได้เลยคับ
    ต้องนัดก่อนล่วงหน้าน่ะ ตามเบอร์ที่ให้ไว้คับ ฟิล์มเป็นฟ่า มีเม็ด เป็นรอยแก้ไข เปลี่ยนให้ฟรีตลอดรับประกันคับ
    ผมติดมา 2 คัน แล้วรถผม และที่บ้านและเพื่อนๆที่ทำงานด้วยคับ ลองดูคับ เดี๋ยวจะไปถ่ายสีฟิล์มชัดๆ ให้ดูน่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้